Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: [Devias]Sự kiện Trái Tim Quỷ + [20h 14-08-2016]

[Devias]Sự kiện Trái Tim Quỷ + [20h 14-08-2016]

Chào các bạn
    Để tạo không khí vui vẻ cho ngày cuối tuần. Ad xin thông báo đến các bạn sự kiện Trái Tim Quỷ lần 2 với 1 số thay đổi để event hấp dẫn hơn:

Câu chuyện: Như chúng ta đã biết, dưới sự kêu gọi của người đứng đầu lục địa MUS2.VN, Các anh hùng đã đứng lên đânhs đuổi Illusion of Kundun. Tưởng như bọn chúng đã bị đảy về đầm lầy Kalima và không thể trở lại nữa. Tuy nhiên với sự giúp đỡ và chống lwung của quyet vương Kundun. Chúng đã trở lại và xâm chiếm thành phố dưới lòng đất Losttower với hy vọng sẽ mở được đường lên Icarus để chiếm thiên đường. Nhưng chắc chắn anh em tại MUS2.VN sẽ không để điều này xảy ra. Ad kêu gọi các anh em tập hợp để đánh bại chúng 1 lần nữa.

Địa điểm: Server 4, Map Losttower 0.
    Thời gian: 20h-21h chủ nhật Ngày 04-09-2016
    Phần thưởng: 10 Box Kundun +5
    Cách tham gia: Tương tự như event lần 1, Các bạn phải đánh và giết Illusion of Kundun để thu thập trái tim (mỗi trái tim được đổi lại 1 HHHT) Guild nào có nhiều trái tim nhất sẽ chiến thằng. Sau khi bị giết, 3p Sau Illusion of Kundun sẽ xuất hiện trở lại. Đúng 9h việc giết Illusion of Kundun kết thúc và Trùm cuối Kundun sẽ xuất hiện. Giết được Kundun sẽ được món đồ giá trị.

Rất mong anh em tham gia đông đủ để event thêm vui và thành công.
    Thân
    MUS2.VN

Ad update lại ngày event, Xin lỗi vì quên chỉnh ngày lại cho phù hợp