Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51

Chủ đề: Kết quả CTC lần 1 SV Devias ngày 25-09-2016

Trích dẫn Gửi bởi quangminh Xem bài viết
    bon tao la nguoi choi game chu ko phai thang viet may ban auto voi kiem tien bang game nhu bon may
    chi biet choi va combo bang chinh doi ban tay minh ko bgio can su ho tro cua bat cu cai gi goi la auto
    con adm lam chung hay ko ko qtrong, auto vuot dc ca mat adm thi sao adm biet ma dung do lam chung
    DW 8x ma MBT chet dk 18k mau thi chac deo co MU nao co nhu SV cua adm.
    DK mac do 5% ma deo phan dan dc ty nao voi MBT sao ma danh dc chung may.
    chúng m nạp đc bao nhiêu vào game mà ẳng )) ng khác chơi game kiếm tiền ) thằng lienminh ak. ) bố chấp 3 đứa như m

chang le nhin ten tao deo biet may la ai sao. MU cua adm nay thang Dra la thang cb tot nhat va thang GG ma may dang cam acc no do.
    hoi chung no coi no auto nhung gi tao cai.
    bon may ko co co hoi.
    con bom mau nhu the nao khi ko co auto chac lon gi may da biet bam ntn.
    co bao gio may cb bang tay dau ma biet qwe ntn.
    cang noi cang deo biet choi DK
    the ma sao may thang ben tao lai Guc c=duoi chan may
    dung ao tuong suc manh

chang le nhin ten tao deo biet may la ai sao. MU cua adm nay thang Dra la thang cb tot nhat va thang GG ma may dang cam acc no do.
    bon may ko co co hoi.
    dung ao tuong suc manh
    m ẳng bố đéo biết gì thì chắc cả họ nhà m đéo biết là cái gì luôn. lúc bố m viết auto nhặt đồ xài thì bọn m đang xài cái auto của ad ) bố m đéo cầm acc gg nhé. acc bố m là mlouis. còn m bảo thằng ken auto thì sài gòn thẳng tiến. 2 máy tính combo vs nhau. ăn tiền. ok.. còn darS là cc gì mà auto tốt nhất mu. đã nói chúng m ngu còn đéo chịu nhận. núi này cao còn có núi cao hơn. đừng có mà ếch ngồi đáy giếng. học thức ko có thì cũng đừng thể hiện rõ ra ngoài người t chửi cho con nhà ko có học. ok. còn dk guil m t chấp 3. ok. t chơi mu từ lúc mẹ m chưa chịch nhau vs chó đẻ ra mày kia. ) nói ít hiểu nhiều nhé.

bon may ko co co hoi.
    dung ao tuong suc manh
    còn guil m làm đéo gì có con dk nào combo solo vs thằng ken mà chưa nằm dưới chân nó. toàn bị nó giết như chó. riêng a. chấp 3 dk guil cưng ra đánh vs a. đừng có xl vs a. ngu thì phải tiếp thu ok. cái guil rách bọn m thì làm lz gì đc guil t. )

bon may ko co co hoi.
    dung ao tuong suc manh
    đến cái unikey còn đéo biết dùng. thì tư cách lồn gì mà sủa cho a nghe hả liên minh )) mày ngu bẩm sinh hay ngu có đào tạo ) bất hạnh vl.

bon may ko co co hoi.
    dung ao tuong suc manh
    m chơi đéo cày tiền à. thế đồ đạc m có cái lồn gì để đem so sánh vs đồ đạc của t )) riêng cái hhht a mua rs. cũng đè chết con mẹ nhà mày rồi )) cày cả 2 tháng trời đéo bằng t chơi nửa tháng ) nhà bọn a có điều kiện nó khác. các e đú thế đéo nào đc. chơi còn phải lo cày từng cái hhht để rs. thì tư cách lồn gì ngồi chung mâm với bọn a

G tao deo dong cho nhu G may, di dau cung can
    dung bam dit exit ma xai ban auto cb,
    bon no xai auto tu khi o G DES chang le cac bac may ko biet.
    cai G ma toan thang tien an tien su band acc thi som muon cung bi band thoi
    may can dc 3 thang dk ben tao sao lan lon na ocung thua event. luc do ko giam hack ah.

co tien cu mau hhht ma rs. tao deo dien nhu may

Cmt này chỉ mang tính chất giải trí (đéo giải thích hay gì vì các bạn chưa đủ tuổi nc với KEN)

Chơi cả 3sv KEN mỗ chưa bao giờ không nói có. Có sao tại hạ nói vậy! Và tôi nói khi 3 người pk vs tại hạ ở Loren, người cầm acc Manhte có auto phím là sự thật (tôi không rõ soft đó là Auto-keyboard hay là cript viết trên nền autoIT) nhưng đó là auto phím! Và KEN nói auto thì nó không thể không auto

Tôi không cấm các bạn auto, vì nói nó dân dã một chút. Ngu thì tiếp thu cái mới - các bạn ngu, yếu kém thì các bạn auto. Không ai có quyền bình luận cái ngu của các bạn cả. Vì ngu đã là bất hạnh lắm r, không cần phài khoét sâu vào!

Cái thứ 2 này dành riêng cho những bạn hay sủa (nghe có vẻ nặng nề nhưng các bạn nói với sủa nó không khác nhau lắm) - DK ghẻ. Tôi chơi MU tính đến nay 3sv, thâm niên chơi MU nói chung và DK nói riêng không có và còn non kém. Tôi biết thế và tôi luôn tự nhận mình gà, luôn học hỏi để rút ra nhiều điều. Sau đây là một ít dữ kiện chứng minh:

PK vs Abem trên icar: Abem: Class DK rs 116 lv 368, wing +9, robo exl, kiếm điện exl, set Top +9. Còn tôi: GameMaster: Class DK rs 85 lv 352, wing +7, 2 RTS shop, set tạp nham +0. Abem là người rủ tôi solo và kết quả Abem chết, xong đổ thừa hết gồng máu. Và tôi luôn tự nhận mình non kém, người luôn huênh hoang thì lại quỳ dưới chân tôi.

PK TE Loren: 3-0. Tôi không muốn so sánh với TE vì TE mặc đồ cùi, được mỗi cái DQN đi mổ gà thì đc. Nhưng cái đáng nói ở đây khi ăn 3-0 xong TE kêu đánh nhau thế này thì mỏi tay không bao giờ chết. Vâng! không bao giờ chết nên chắc 3-0 là lag. Còn tăng point sao thì tôi không thích bàn nhiều

PK Manhte K2: 8-2. Không phải nói nhiều với thanh niên này. Sologan là Quỳ dưới chân tao. Ấy thế gặp KEN 8-2 thì lại chẳng thấy Manhte quỳ xuống lạy KEN mỗ 1 lạy

PK MrTrung: Thanh niên này mình không bàn, dame bé máu giấy. Phế vật của class DK

Đấy là một số ví dụ thôi. Tôi tự thấy mình còn non kém nên chưa có nhiều trận oanh oanh liệt liệt. Chỉ vài trận với vài nhân vật ếch ngồi đáy giếng chắc chưa nói lên điều gì.

Nói dài vậy là ý gì: TÔI MUỐN NHẤN MẠNH 1 ĐIỀU. GAME LÀ GIẢI TRÍ. NHƯNG GAME LÀ NGƯỜI CHƠI. BẠN NHƯ THẾ NÀO THÌ BẠN SẼ HÀNH XỬ TRONG GAME NHƯ VẬY. BẠN LOSER, BẠN THẤT BẠI THÌ BẠN XÀI AUTO CHO CLASS DK. ĐỪNG CÓ AUTO XONG RA VỖ NGỰC CHO MÌNH LÀ HAY.

THẾ GIAN THẤP KÉM, CON NGƯỜI THẤP HÈN, CỨ MÃI DÙNG THỦ ĐOẠN NUÔI SĨ DIỆN HÃO, ĐẾN CUỐI CÙNG CŨNG SẼ CHẲNG CÒN GÌ

Nhiệt huyết nguội lạnh.
    KEN mỗ kính bút.

G tao deo dong cho nhu G may, di dau cung can
    dung bam dit exit ma xai ban auto cb,
    bon no xai auto tu khi o G DES chang le cac bac may ko biet.
    cai G ma toan thang tien an tien su band acc thi som muon cung bi band thoi
    may can dc 3 thang dk ben tao sao lan lon na ocung thua event. luc do ko giam hack ah.
    ) cắn m đang sủa guil m đấy à. ) auto cb ) m ẳng clgt ) m kêu ad band acc hộ bố m cái ) bọn m lấy đc cái trụ của bố m ko. thủ thành bọn bố m phong ấn xong tụi m win. thì gọi là bọn bố thua à. tụi m công thành chắc chạm đc vào cái phong ấn ko mà ẳng thế ) m biết auto cb là cái lz gì ko mà ẳng ghê vậy. đm unikey còn đéo biết xài. cứ mở mồm ra là auto cb ) cạn lời.. sao m bảo m chơi ko cày tiền mà. m lắm tiền mà.. acc như cái acc noob xl với bố m ) hack bố m còn đưa cho ad nó chặn đc. nếu thật sự các bố mà muốn thì cái đéo gì chả có. chẳng qua đéo chơi ngu như bọn m. đã ngu lại còn thích ẳng các guil khác xài auto ) bọn m bắt đc chúng nó xài ko. hay chỉ có guil m bị tụi t bắt tận tay )