Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: 1 Van De mon ad xem set:cua nhung gamer tam huyet voi liem vui pk

Cool 1 Van De mon ad xem set:cua nhung gamer tam huyet voi liem vui pk

1:dau tien toi noi o day la van de hom nay CTC co the co nhung ae ko hieu or chua lam ro nen co nhieu y kien trach moc.toi rat mong ad hieu cho tat ca cac ae cung chi vi moi nguoi nghi la se dc danh 1 tran ctc trong mo ben nao manh se thang chu ko ai lai nghi den trong ctc thi phai co chien thuat+miu meo nen nhieu ae rat buc suc.nhung toi thi hieu vi toi cung da choi 1 MU nguyen goc up thang sang tu ss2 ma cha de cua no la mukorea(han quoc) phien ban non rs dau tien.nhung khi tu 1 sv non rs <==>qua 1 sv rs thi nha quan ly se phai dieu chinh lai de phu hop voi chinh sv do(nhung do la wedzen ban quyen chu ko phai mu nhu cua chung ta).
    -tôi góp ý với ad:nếu ad muốn có những trận ctc tưng bừng khói lửa ae khí thế hừng hực thì nên sửa thành:1 or 2 tuần cho ctc 1lần mỗi lần như thế vị vua đang ngồi trên ngai vàng sẽ cung LM công bằng với LM còn lại 2ben sẽ cùng ctc lại 2tru và phòng ăn của ad bên nào ăn đc ăn và bảo vệ đc phong ấn đến cuối cùng sẽ chiến thắng.nếu như vậy thì tôi nghĩ sẽ mang lại tính công bằng và ko ai bị thiệt thòi cả.còn nếu như thế này bên nào win sẽ đủ thành thì cũng ko phải ba hoa theo kinh nghiệm chiến đấu cũng nhiều tôi khẳng định bên công ko có 1% chiến thắng trừ khi bên dư thanh ko con người ).nên nếu cứ thế này chắc cũng sẽ ko có ai ctc nữa đây là điều ad nên tham khảo và quyết định tùy vào ad.
    2:cai nay thuc su toi rat thich ) va qua dam me:van de san kdun nhu ad da biet o phien ban nay ad thong bao ai dmg cuoi dc kdun thi nguoi do an chu ko phai tinh dmg theo ty le mau cua kundun theo % nua.nen mong ad chuyen k7 thanh sv pk de cuoc chien cang thang va hay hon rat nhieu.
    -nhu ad da hieu va tung trai qua canh khi sv lorecia gop vao noria toi cung da viet 1 bai khi ko con canh tranh do dac day duong mu se som lui tan vi sao toi muon ad chuyen kalima7 qua sv pk vi:kdun ko phai noi ai cung biet do la con box gia tri nhat trong game mu ma ai cung moi san ai cung muon co dc dong nghia voi viec khi ad chuyen qua sv pk tat ca cac chaeter se phai nang cap do dac sap sua vu khi de tranh gianh con box quy gia nhat game se lam game hap dan va dang choi hon.
    -khi mà sv non pk câu chuyện sân kdun chỉ là của cái cá nhân nhỏ lẻ nhưng khi chuyển qua pk thì phải phải chuuyen 1 vài người có thể vào sân mà có khi cả 1 gửi 1 LM khi đó mu này sẽ hấp dẫn và kick tính hơn rất nhiều <==>mà vấn đề này là quan trọng nhất để duy trì 1 game ở mức đỉnh cao.
    cũng có thể nói là như thế thôi mong ad xem set ae lém đã nhẹ nhàng ) vì có lém cho em qua Ná to em cũng ok cuộc vui của em cũng gần 1 thagn rồi sắp phải về làm tiếp công việc phải làm cũng tại vì Mu này hay nên bỏ công bố việc chiến đấu với ae những ngày vừa qua thế là cũng cảm thấy vui rồi ).giờ chỉ còn vấn đề cuối là tý nữa cho cái Wing L MNL 28op nên thành siêu wing dk or đưa em nó về với nơi đã sinh ra nó mong rằng cái Wing L MNL thứ 3trong cái mũ này ko như 2cai trước làng sét =)).
    Thx 4rever all
    ps:Theend dung vi kem anh ma chu cu bao anh hack combo roi uoto uong mau neu chu cam thay bia ra cai ly do nhu the ma chu oai hon thi pm anh 1 call nho ad kiem tra xem co 1 phan mem nao trong khi anh duel combo ko neu co anh tang lai het chu do dac cua anh cai dieu ma chu ao uoc ngay ca trong giac mo :P.
    Manhte:may ko phai thagn manhte ban tao ben noria ma la thang kkl cung chi vi kem mieng kho chiu vi tao choi sau may den gan 2thang ma vuot mat may 1 cach chong mat ma may tuc tao ) kkl tao van coi may la ae ma may cung ko den loi ko lich su va tao voi may cung co 1 liem dam me do la train top ).nhung chung amy nen xem lai cai thang LM tao biet no la anh hon chung may ve tuoi nhung ve mat song va cach song no qua tre con chi vi vai dong bac ma tao va chung amy quay ra lam dd day.
    luc nao thich giai tri thi pm lam vai van nhu noria chao doi cach combo cach tang ponst tao van tiep ) con de win tao hoi kho
    ko phai noi cho vui thagn nao choi mu FPT thi nghe thay ten ExitNo1(long kaka) cua tao cung biet la nhu nao rui ko phai ke cho met nen tao noi chung may biet khi tao duel voi bat ky ai tao ko bao jo dung 1cai j khak ngoai nhung cai j trong game nen dung bao tao hack roi uoto mat hay nhung con ga :P ) cung vui danh cai mu nay song lai cam giac chuc nam ve truoc mau lua nen hoi qua da.
    thoi nhe gau thj qua sv4 mau lua thi phap chu dung chui mai sv2 the co buon ko choi mu ma ko pk choi lam j )

NGỦ ĐI A. ) huyền thoại FPT 1 thời. h mấy thằng MU noob nó sủa xài hack vs auto )

Than gui Exit. Tao chua bao gio buc tuc cai chuyen bi may vuot dua top vi may vuot top tao dau fai canh tranh cong bang dau< cai nay may tu hieu>. Con tao dau co biet la may < Long> choi nick exit sv nay dau. chi biet la toan em may < bon thang` thang', ko nho ten nua lau roi> . Choi game la thu vui giet thoi gian luc ranh thoi con tao o cai game nay the nao thi ai cung biet. Tao van con sdt cua may day

Trích dẫn Gửi bởi dungthuc Xem bài viết
    Than gui Exit. Tao chua bao gio buc tuc cai chuyen bi may vuot dua top vi may vuot top tao dau fai canh tranh cong bang dau< cai nay may tu hieu>. Con tao dau co biet la may < Long> choi nick exit sv nay dau. chi biet la toan em may < bon thang` thang', ko nho ten nua lau roi> . Choi game la thu vui giet thoi gian luc ranh thoi con tao o cai game nay the nao thi ai cung biet. Tao van con sdt cua may day
    hình như đây là a 2tay2emDJ phãi không nhỷ

Trích dẫn Gửi bởi dungthuc Xem bài viết
    a thuc ra thi tao cung dau co choi tu dau dau ) neu choi tu dau thi jo phai depzaj hon the nay rui ) moi chon viec tu 2-9 qua nha thang em no choi thi lai tai nghien thoi.co sdt lam j ) khi bon may la em thang LM ) con thang LM chi vi thang mrLinh call mua vai 3 mon do re tien ma linh lot no.tao voi no tam day moi thang 1ben roi no cho thang do vao gui tuc la kick tao uot gui roi.sv4 pm tao lam van xem hon thua the nao

T rs roi con dau danh dam j. De cuoi tuan nhe.

Anh 2tay day chu ai nua thang e

vãi các thanh niên, dm giờ này vẫn còn cãi nhau trên diễn đàn. chán bọn này vcl

biet the lol nao dc truoc noria da la dd roi ma no DD tao do chu ).sang sv nay tao ko danh tu dau hom chi giao nhiem vu cho amy thagn em giai quyet thagn theend dau dat ) nhung xuong tyhay dd thi chu phang anh anh lai phai soi chu chu sao =))