Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: 1 Van De mon ad xem set:cua nhung gamer tam huyet voi liem vui pk

Tôi nhất trí với Exit, tuần sau hoặc sau nữa AD sẽ làm chủ thành, còn 2 bên liên minh vào CTC. Tôi nghĩ 2 tuần nữa là hợp lý, vì dễ hiểu là bên tôi lực lượng mỏng hơn bên ông, cần nhiều thời gian để chuẩn bị. Còn cái vụ Rena thì dẹp đi. Thế cho 2 bên thỏa mãn, ko ai nói gì nhau
    P/s: Longkaka có chơi Chinh Đồ ko

Âhhahaa ngon vào mà phang anh

Trích dẫn Gửi bởi Songoku Xem bài viết
    Tôi nhất trí với Exit, tuần sau hoặc sau nữa AD sẽ làm chủ thành, còn 2 bên liên minh vào CTC. Tôi nghĩ 2 tuần nữa là hợp lý, vì dễ hiểu là bên tôi lực lượng mỏng hơn bên ông, cần nhiều thời gian để chuẩn bị. Còn cái vụ Rena thì dẹp đi. Thế cho 2 bên thỏa mãn, ko ai nói gì nhau
    P/s: Longkaka có chơi Chinh Đồ ko
    that ra toi gop y kien la de cho ae trong gamer vui choi co cai ma danh thoi chu 3 cai thanh quack chang quan tam lam.uy tien la cai k7 cghuyen qua pk de vao phang nhau cho vui do buon chan thoi

Longkaka có chơi Chinh Đồ ko ?

mấy con fo` noob vcc mà thằng nào cũng thích lên giọng nhỉ ))))

Trích dẫn Gửi bởi Songoku Xem bài viết
    Longkaka có chơi Chinh Đồ ko ?
    ko phai ong oi cay tam do dc roi day max di giao luu giai tri trao doi vo cong di

Trích dẫn Gửi bởi nguoimanhme Xem bài viết
    mấy con fo` noob vcc mà thằng nào cũng thích lên giọng nhỉ ))))
    thagn ku em vao giai quet thang theend cui mia di.anh lua no no chay nhu vit ko dam danh lai mat vui =))

Trích dẫn Gửi bởi Manhte Xem bài viết
    Âhhahaa ngon vào mà phang anh
    cac chu cu lao vao sv2 thi anh ophang kieu j anh log acc may hom nay kiem 1doi thu ma kho qua).han 1 noi doi ko con doi thu ke thang dc tao chua ra doi =))