Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: [Đối chất] Vấn đề auto bơm máu

Smile [Đối chất] Vấn đề auto bơm máu

Vốn chỉ là 1 cmt cho xôm tụ. Nhưng lại có 1 số vấn đề mở rộng ra Các vị ghé qua đàm đạo cho vui!

Cmt này chỉ mang tính chất giải trí (đéo giải thích hay gì vì các bạn chưa đủ tuổi nc với KEN)

Chơi cả 3sv KEN mỗ chưa bao giờ không nói có. Có sao tại hạ nói vậy! Và tôi nói khi 3 người pk vs tại hạ ở Loren, người cầm acc Manhte có auto phím là sự thật (tôi không rõ soft đó là Auto-keyboard hay là cript viết trên nền autoIT) nhưng đó là auto phím! Và KEN nói auto thì nó không thể không auto

Tôi không cấm các bạn auto, vì nói nó dân dã một chút. Ngu thì tiếp thu cái mới - các bạn ngu, yếu kém thì các bạn auto. Không ai có quyền bình luận cái ngu của các bạn cả. Vì ngu đã là bất hạnh lắm r, không cần phài khoét sâu vào!

Cái thứ 2 này dành riêng cho những bạn hay sủa (nghe có vẻ nặng nề nhưng các bạn nói với sủa nó không khác nhau lắm) - DK ghẻ. Tôi chơi MU tính đến nay 3sv, thâm niên chơi MU nói chung và DK nói riêng không có và còn non kém. Tôi biết thế và tôi luôn tự nhận mình gà, luôn học hỏi để rút ra nhiều điều. Sau đây là một ít dữ kiện chứng minh:

PK vs Abem trên icar: Abem: Class DK rs 116 lv 368, wing +9, robo exl, kiếm điện exl, set Top +9. Còn tôi: GameMaster: Class DK rs 85 lv 352, wing +7, 2 RTS shop, set tạp nham +0. Abem là người rủ tôi solo và kết quả Abem chết, xong đổ thừa hết gồng máu. Và tôi luôn tự nhận mình non kém, người luôn huênh hoang thì lại quỳ dưới chân tôi.

PK TE Loren: 3-0. Tôi không muốn so sánh với TE vì TE mặc đồ cùi, được mỗi cái DQN đi mổ gà thì đc. Nhưng cái đáng nói ở đây khi ăn 3-0 xong TE kêu đánh nhau thế này thì mỏi tay không bao giờ chết. Vâng! không bao giờ chết nên chắc 3-0 là lag. Còn tăng point sao thì tôi không thích bàn nhiều

PK Manhte K2: 8-2. Không phải nói nhiều với thanh niên này. Sologan là Quỳ dưới chân tao. Ấy thế gặp KEN 8-2 thì lại chẳng thấy Manhte quỳ xuống lạy KEN mỗ 1 lạy

PK MrTrung: Thanh niên này mình không bàn, dame bé máu giấy. Phế vật của class DK

Đấy là một số ví dụ thôi. Tôi tự thấy mình còn non kém nên chưa có nhiều trận oanh oanh liệt liệt. Chỉ vài trận với vài nhân vật ếch ngồi đáy giếng chắc chưa nói lên điều gì.

Nói dài vậy là ý gì: TÔI MUỐN NHẤN MẠNH 1 ĐIỀU. GAME LÀ GIẢI TRÍ. NHƯNG GAME LÀ NGƯỜI CHƠI. BẠN NHƯ THẾ NÀO THÌ BẠN SẼ HÀNH XỬ TRONG GAME NHƯ VẬY. BẠN LOSER, BẠN THẤT BẠI THÌ BẠN XÀI AUTO CHO CLASS DK. ĐỪNG CÓ AUTO XONG RA VỖ NGỰC CHO MÌNH LÀ HAY.

THẾ GIAN THẤP KÉM, CON NGƯỜI THẤP HÈN, CỨ MÃI DÙNG THỦ ĐOẠN NUÔI SĨ DIỆN HÃO, ĐẾN CUỐI CÙNG CŨNG SẼ CHẲNG CÒN GÌ

Nhiệt huyết nguội lạnh.
    KEN mỗ kính bút.

Cmt 1:

Trích dẫn Gửi bởi quangminh Xem bài viết
    Mken la thang lon nao ben sv lorencia ma toi deo nghe ten tuoi bgio,
    ngoi but sac ben nhung cha biet cai lon gi
    Abem , mrtrung moi choi dk cb sao an dc ma chang chet.
    con lai la do cong point de san KD chu de deo gi DK pk ma bem nhau ma chang chet.
    con thang nao auto G HH xin loi nhe nhung thang do bi duoi khoi G lau roi.
    con lai auto voi hack hay ko vai bua nua se co ket qua do.
    luc do se biet

chao than ai.
    Hahaha... Lục lục hồng trần, dong dong phàm nhân. Tại hạ có đề cập qua rằng chỉ mới chơi 3sv. Công phu non kém, danh tánh chưa vang. Một người luôn ngồi dưới đáy giếng như các hạ quangminh thì làm sao diện kiến qua KEN mỗ đc

Cmt 2:

trua nay thi 3 thang DK G HH hung huc cb bang tay con 3 thang DK QT hung hung sua deo bom mau ma deo chet voi KD. hai nao
    Hay là bật auto phím lên rồi ko chat được Tăng điểm chuẩn thì vừa đánh vừa ngủ cũng ko chết được

Biết là khó hiểu nhưng bạn ráng brainstorm 1 chút sẽ hiểu. Chứ tay nhanh hơn não thế thì bất hạnh kiếp người lắm

Nhìn qua thì có vẻ chỉ giống như cmt của 1 người thiếu hiểu biết. Nhưng soi xét kĩ câu từ, sẽ thấy điều bất hợp lý

Phân tích cmt của tiểu oa quangminh

Mken la thang lon nao ben sv lorencia ma toi deo nghe ten tuoi bgio,
    ngoi but sac ben nhung cha biet cai lon gi
    Abem , mrtrung moi choi dk cb sao an dc ma chang chet.// sv Loren tập chơi DK nsfKEN, sv Noria chơi MG mKEN, bây giờ Devias chơi DK GameMaster (0nline) -- thế có gọi là chơi DK lâu năm chưa

con lai la do cong point de san KD chu de deo gi DK pk ma bem nhau ma chang chet. //Săn KD là tăng vit nha bạn, đi đông thì sẽ có 1 DK tăng ene... Ây da! Vit mà còn chết thì tăng chiến chắc bốc hơi

con thang nao auto G HH xin loi nhe nhung thang do bi duoi khoi G lau roi. //Nói vậy có nghĩa G HH tồn tại auto! Ai "bị đuổi lâu rồi"? Có vẻ trước giờ thành viên G HH không hoặc ít có gì thay đổi phải ko nhỉ

con lai auto voi hack hay ko vai bua nua se co ket qua do.
    luc do se biet

chao than ai.
    Sửa lần cuối bởi kenwallace; 26-09-2016 lúc 03:21 AM.

Phân tích tiếp

trua nay thi 3 thang DK G HH hung huc cb bang tay con 3 thang DK QT hung hung sua deo bom mau ma deo chet voi KD. hai nao//Đã bảo rồi, tăng điểm đúng cách thì ăn KD như ăn 1 cái bánh vậy, mình vừa ăn vừa tận hưởng vị ngon của nó. Rất dễ dàng và thoải mái.
    Thứ nhất: 3DK của LM QT-CB vừa ăn KD vừa chat vì người ta hay (trong 3DK đó có tui hihi)

Thứ hai: 3DK LM For-HH ko dám chat, hùng hục combo là vì:
    a. Các bạn tăng điểm noob, vào gặp KD như gặp bố, nó nắc cho phát nào hấp hối phát đó
    b. Manhte 1 lần pk với tôi, lỡ tay enter mà không tắt auto bơm máu. Thế là nó hiện 1 hàng dài qwe, chắc rút kinh nghiệm
    c. Con KD nó là 1 cái gì đó quá to lớn với các bạn Vào ăn KD mà căng thẳng như gái về nhà chồng nên tập trung. Còn với tôi KD như quái Loren Vừa đánh vừa ngủ, vừa chat cũng không quan tâm lắm

Trích dẫn Gửi bởi kenwallace Xem bài viết
    Phân tích tiếp
    ) quỳ với các bạn hh

Trích dẫn Gửi bởi mlouis.etc Xem bài viết
    ) quỳ với các bạn hh
    may ko quy moi la.
    minh may biet cong point DK.
    bo may da noi la HH ko co thang Dk nao biet auto la gi roi may ko hieu tieng viet ko dau ah.
    1 thang tay sai chi biet cay ngoc cho thang khac rs thi qua kinh nghiem choi DK.
    con mKen oi may xem acc Dk cua may ben loren noria rs nhieu lan tao cai.
    hay choi vai bua deo la liem dc gi lai nghi.
    mlouis la thang Dk bnhieu lan the la oach vai ca dai vay.

sv noria co bon may o G nao cho tao cai ten. da bgio bi fcchien voi manhte theend dragonS bem chet chua ma sv nay ang nhu cho vay
    ae tao choi sv nay vi thich bem sieuDW va exit. con may thang may ko co tuoi gi ma noi solo neu ko auto nhe.

toi hay choi acc Manhte day. la chu acc TranHaoNam. bao toi auto phim thi qua la dung luon. toi da bao roi ai auto thi tu biet ma.

may ko quy moi la.
    minh may biet cong point DK.
    bo may da noi la HH ko co thang Dk nao biet auto la gi roi may ko hieu tieng viet ko dau ah.
    1 thang tay sai chi biet cay ngoc cho thang khac rs thi qua kinh nghiem choi DK.
    con mKen oi may xem acc Dk cua may ben loren noria rs nhieu lan tao cai.
    hay choi vai bua deo la liem dc gi lai nghi.
    mlouis la thang Dk bnhieu lan the la oach vai ca dai vay.

sv noria co bon may o G nao cho tao cai ten. da bgio bi fcchien voi manhte theend dragonS bem chet chua ma sv nay ang nhu cho vay
    ae tao choi sv nay vi thich bem sieuDW va exit. con may thang may ko co tuoi gi ma noi solo neu ko auto nhe.
    )) bao nhiêu lần thì bố m đang ỉa trên đầu mấy con dk guil mày trên bxh dk đó ) kể cả bảng xh tổng. bố m cũng đang ỉa trên đầu m đó. cái loại chuyên chơi mu noob như m thì tư cách lồn gì nc với anh ) còn bố m đéo thích chơi thì vào giúp bọn nó rs thế thôi. 1 khi bố m chơi thật thì bọn m tuổi lồn gì chơi với bố. cần đéo gì nói đâu xa. sv này bố m đang ỉa trên đầu tụi đó ))