Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: [Đối chất] Vấn đề auto bơm máu

Trích dẫn Gửi bởi quangminh Xem bài viết
    may ko quy moi la.
    minh may biet cong point DK.
    bo may da noi la HH ko co thang Dk nao biet auto la gi roi may ko hieu tieng viet ko dau ah.
    1 thang tay sai chi biet cay ngoc cho thang khac rs thi qua kinh nghiem choi DK.
    con mKen oi may xem acc Dk cua may ben loren noria rs nhieu lan tao cai.
    hay choi vai bua deo la liem dc gi lai nghi.
    mlouis la thang Dk bnhieu lan the la oach vai ca dai vay.

sv noria co bon may o G nao cho tao cai ten. da bgio bi fcchien voi manhte theend dragonS bem chet chua ma sv nay ang nhu cho vay
    ae tao choi sv nay vi thich bem sieuDW va exit. con may thang may ko co tuoi gi ma noi solo neu ko auto nhe.
    ) tiếng việt không dấu haahaa. tiếng việt h con có trường phái tiếng việt không dấu à. ngu thì nói mẹ là ngu bày đặt lý do

may ko quy moi la.
    bo may da noi la HH ko co thang Dk nao biet auto la gi roi may ko hieu tieng viet ko dau ah.
    1 thang tay sai chi biet cay ngoc cho thang khac rs thi qua kinh nghiem choi DK.

sv noria co bon may o G nao cho tao cai ten. da bgio bi fcchien voi manhte theend dragonS bem chet chua ma sv nay ang nhu cho vay
    ae tao choi sv nay vi thich bem sieuDW va exit. con may thang may ko co tuoi gi ma noi solo neu ko auto nhe.
    con người sống là ko nói chuyện quá khứ. đừng ăn mày dĩ vãng. cáo mượn oai hùm ) đang chơi sv nào thì lấy tên nv và acc sv đó ra đây hù t nè. chứ t sợ chúng m quá..

may ko quy moi la.

mấy thằng m kể là mấy thằng lồn nào. gọi nó về đây chơi với bố. ) bố m chỉ chơi davias nên m kể đứa nào davias đi. hay m lấy acc m ra chơi với t. acc manhte mrtrung gì đó cũng đc. ) chứ lấy acc lienminh của m ra bố m giết bẩn tay ))

tiểu oa (ếch nhỏ) quangminh nói chuyện khó nghe quá. Nhưng thôi giải thích chút hi vọng bạn mở mang được đầu óc

may ko quy moi la.
    bo may da noi la HH ko co thang Dk nao biet auto la gi roi may ko hieu tieng viet ko dau ah.//Trích dẫn cái dòng đó ra hay cũng chỉ loại mồm loa mép giải, lật lọng tráo trở

1 thang tay sai chi biet cay ngoc cho thang khac rs thi qua kinh nghiem choi DK.//Chơi team thì việc dồn ngọc cho 1 người nào đó rs là chuyện bình thường. Chó hoang lang thang 1 mình như bạn chắc ko bao giờ biết cảm giác ae hỗ trợ nhau đâu. Chó hoang

hay choi vai bua deo la liem dc gi lai nghi.//Mỗi người 1 cách chơi, có người rs ít săn đồ nhiều, có người rs nhiều nhưng vẫn ngu Còn sao mình nói vậy thì đọc mấy cái dẫn chứng ở trên. Còn nghỉ thì mình thích thì mình nghỉ thôi Noria mình nghỉ xong 3 tuần sau sập. Mình là mình thích đi trước người khác 1 bước

mlouis la thang Dk bnhieu lan the la oach vai ca dai vay.// 1 lần nữa. RS không phải là tất cả đối với DK

sv noria co bon may o G nao cho tao cai ten. da bgio bi fcchien voi manhte theend dragonS bem chet chua ma sv nay ang nhu cho vayNoria FcChien không chơi, DraSmall thì cứ hỏi là biết. lúc pk vs mình trên Tarkan1: 2 người armor ngang nhau, nhưng Dra xài cặp KD 2% 10%, wing mnl +9; mình xài YTD +0 skill omo, wing +7 omo, thua Dra 29 lần rs. Bất phân thắng bại những mình khiến Dra phải tẩy điểm 2 lần. Vậy bạn có hiểu ai đang chiếm lợi thế không
    TE, Manhte thì mình đã dẫn chứng ở trên. 3-0 và 8-2
    Và hơn hết là bạn hãy nói bằng tiếng nói của bạn. Đừng có lôi ai vào đây, cẩu mượn oai chồn

ae tao choi sv nay vi thich bem sieuDW va exit. con may thang may ko co tuoi gi ma noi solo neu ko auto nhe.//Bạn có bem có nắc phụ huynh bạn, mình cũng ko quan tâm. Nhưng đừng nói ai không có tuổi tiền nhãn là bạn gặp mình thì quỳ gối. Thế sao lại huênh hoang
    P/S: Mình cũng hay gọi vui DraS là DraStupid chẳng gì cả, vì mình thích là mình gọi thôi cứ ai mở mồm: không có tuổi, quỳ dưới chân, bla bla... Là mình cho rằng người đó đầu óc chậm phát triển Nói đừng giận, ý mình là mấy người đó ngu, óc chó á. hihi
    Sửa lần cuối bởi kenwallace; 26-09-2016 lúc 01:53 PM.

Trích dẫn Gửi bởi dungthuc Xem bài viết
    toi hay choi acc Manhte day. la chu acc TranHaoNam. bao toi auto phim thi qua la dung luon. toi da bao roi ai auto thi tu biet ma.
    Hôm PK 3DK - 2DK1DL ở Loren hình như không phải chủ acc. Nghe CH gọi người cầm acc là Xau gì đó

các vị trình bầy thì lên công an phường nhé để cho thầy nghỉ ngơi tí xem nào đang cảm thấy mất ngủ rồi đấy ^^

Trích dẫn Gửi bởi cole12 Xem bài viết
    các vị trình bầy thì lên công an phường nhé để cho thầy nghỉ ngơi tí xem nào đang cảm thấy mất ngủ rồi đấy ^^
    Ngủ từ qua đến giờ chưa đã à huyền thoại Thôi đi gom SoL

Trích dẫn Gửi bởi mlouis.etc Xem bài viết
    )) bao nhiêu lần thì bố m đang ỉa trên đầu mấy con dk guil mày trên bxh dk đó ) kể cả bảng xh tổng. bố m cũng đang ỉa trên đầu m đó. cái loại chuyên chơi mu noob như m thì tư cách lồn gì nc với anh ) còn bố m đéo thích chơi thì vào giúp bọn nó rs thế thôi. 1 khi bố m chơi thật thì bọn m tuổi lồn gì chơi với bố. cần đéo gì nói đâu xa. sv này bố m đang ỉa trên đầu tụi đó ))
    Đã bảo rồi, 1 người tỉnh để chi oa (ếch ngồi đáy giếng - phải ghi ra sợ tiểu oa quangminh ngu ko hiểu đc ) như quangminh thì sao mà biết được. Cứ kiểu thầy bói xem voi, nhìn thấy 1 khía cạnh nhỏ lại cứ mặc định suy ra cái tổng thể. Ây da ngu dốt đúng là kẻ thù lớn nhất của con người, không biết quangminh tiểu oa nhi có đánh đuổi đc kẻ thù này không

thực ra nói auto auto chứ toàn thấy auto = miệng ko à
    tui xin được phép mời mấy anh về Công An Phường Làm Việc