Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
Chỗ nào không thực tế? tất cả thông tin đã được công khai bên trên. set dồ và điểm cũng xông khai. Và điểm này là điểm của cả 2 nhân vật tại thời điểm PK nhau ở Kan3.
Ad không bảo vệ ai. Ad chỉ đi kiểm chứng clip có khả năng sảy ra với các thông số như vậy không. Ad dek có lý do gì phải giấu diếm bất cứ thông tin gì. Nếu cần Ad sẽ để Manhte thử và vui lhongf quay clip lại để mọi người xem.
Ad cũng không có thời gian để đi cho từng người thử. Việc thử damge này tất cả đều có thể làm được không nhất thiết phải lên đây.
Còn ai có thể làm 1 clip chứng minh clip ad làm là dàn dựng, cắt ghep hay gì đó phi thực tế. ad xẽ nghĩ làm game. làm game để giải trí cho vui, cho mọi người có sân chơi. Thằng không chơi được cũng chữi, thằng chơi cũng chữi thì xl. Ad cũng chỉ là con người phàm tục.

Thanks all!
day ad cung chi la nguoi pham ma chung may ko bang k co cu bat ad khoa acc.trong khi nguoi ta choi lick su ad nao dam ) dis me trc ad fpt khoa acc tao ko co tru so ngoai nay giai quyet tao vao tan day giai quyet cno cuoi cung nen tan dd xloi boi thuong tao day.cai dd fpt jo con xoa rui chu ko vao ma doc cho chua.TAO CHI NOI 1 CAU DUNG NGHI XUY LUAN GAN DO KIEU:MINH KO LAM DC THI NGUOI KHAK CUNG DEO BAO JO LAM DC.nui cao con co nui cao hon may ma cao qua cno thue nguoi xao may luon.danh voi 3 thang ku em tao con ko giai quyet dc the ma luc nao cung bao anh vao dnah nhau.da bao roi bao jo an dc thang thang de tu doi thu 3 muon phai mu cua anh thi alo anh cho thang doi thu2 vao tiep bi no hanh xac ma cu doi solo voi anh ga:P.day may thay thang theend ngu the ma jo con ko dam chem cau nao nua la ) may lai benh may thang em may a nham may thang anh ngu hoc cua may chu ) may con la ban cua tao chu may thang day trinh do dang cap may biet roi chua du lam de tao y chu cu nghe cno ang de mat het ae la ko dc MANHTE rut kinh nghiem em nhe