Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 31

Chủ đề: [Cập nhập]Thả tài khoản ZDoZeMonZ

Trích dẫn Gửi bởi dungthuc Xem bài viết
    Noi chung hack hay ko tu biet ma. Dw Rs 87 lần giết dc dk 19802 máu thì biết thoi.
    nói làm gì, adm ngu vcl. dkm DK 8k máu dw rs 8x hay 9x MĐT chết được thì cũng tài. nói chung adm chỉ biết tý về máy tính nên bị bọn nó qua mặt là chuyện thường. còn dw nào nói cộng poin chuẩn mà đánh được DK dù chỉ có 8k máu thì xl chỉ lừa được thagn adm thôi. lâu rồi ko chơi nữa nhưng thấy bọn mày nói tức giái vcl.

thôi khoog bình luận nữa mất thời gian. còn khóa acc thì khóa mẹ đi, làm mu mà đéo biết thằng nào hack hay ko thì nói nữa cũng vậy,. ae chơi vui vẻ nhé thỉnh thoảng tôi lại vào bem nhau

Trích dẫn Gửi bởi Manhte Xem bài viết
    nói làm gì,adm ngu vcl. dkm DK 8k máu dw rs 8x hay 9x MĐT chết được thì cũng tài. nói chung adm chỉ biết tý về máy tính nên bị bọn nó qua mặt là chuyện thường. còn dw nào nói cộng poin chuẩn mà đánh được DK dù chỉ có 8k máu thì xl chỉ lừa được thagn adm thôi. lâu rồi ko chơi nữa nhưng thấy bọn mày nói tức giái vcl.

AD xử lun cho nóng
    a ấy vẫn còn cay d..i lắm=)) =)) =))
    Sửa lần cuối bởi anhhieuo1; 03-10-2016 lúc 11:05 AM.

Tôi có chơi đâu mà cay hay ko, và xem thì thấy như vậy nên nói thôi, chứ acc manhte của tôi tôi có chơi đâu.

Nói về cộng poin dw thì adm lấy poin như doremon cộng poin như doremon tôi lấy dk cũng cộng như thế 8k máu rồi đánh với tôi xem có đánh được ko, nói chung là cứ cố cho mình đúng thôi, bao giờ mới mở đầu ra được

Dk top1 rs hon mrlinh ca 20lan`.vit co 5k 6k thi het binh SD no cho 3 hit MBT len bang?chac mrlinh cung hack lun roi.

Tao bảo rồi adm cộng poin như doremon đi để tao cọng poin nhu mrtrung rồi xem là biêta ngay mà

Huống hồ là với số lượng poin dw ra 87 lần thì được bao nhiêu

Trích dẫn Gửi bởi Manhte Xem bài viết
    Huống hồ là với số lượng poin dw ra 87 lần thì được bao nhiêu
    Thông tin điểm và cách tăng của từng nhân vật có đó, Cứ tự nhiên thể hiện.

clip trên chỉ thể hiện mrTrung đi đớp khi ngta afk . hihi. chơi mà cay dái. pk ko lại liền chơi trò tiểu nhân quay clip vu oan bạn hack ^^. con dòng cmt top pic này có 1 đứa tinh đế oa nhi thể hiện khôn hơn ad. ^^ khôn thì về mở mu mà chơi. chơi mà cay cú ^^ '' thế gian thấp kém. con người thấp hèn '' '' ếch ngồi đáy giếng '' tự cho mình là khôn hơn cả :v đôi lời nhắn nhủ ^^