Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31

Chủ đề: [Cập nhập]Thả tài khoản ZDoZeMonZ

anh e nghi game di cho no choi 1 minh choi lam eo di nua

noi lam eo gi chung no cung 1 ruot ma

clip tren chi chung to mrtrung ga` vcl.148 binh mau bom co 2 binh con` 146 binh mau.DK j day khi tang 4k6 str,ene 500..

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
    Thông tin điểm và cách tăng của từng nhân vật có đó, Cứ tự nhiên thể hiện.
    adm cam DW DZM roi bao no cong poit chuan di roi bem nhau voi DK coi co dc ko. hay chi bon no cam moi bem dc DK. cha co MU nao DW manh hon DK dc,

Trích dẫn Gửi bởi zero Xem bài viết
    adm cam DW DZM roi bao no cong poit chuan di roi bem nhau voi DK coi co dc ko. hay chi bon no cam moi bem dc DK. cha co MU nao DW manh hon DK dc,
    Ad không đi kiểm chứng DK mạnh hơn hay DW mạnh hơn. Ad kiểm tra tính khả thi và xác thực giữa clip tố cáo và thật tế. Việc diễn lại hoạt động diễn ra trong clip tố cáo có đúng và hợp lý hay không.
    Ad không phải gammer pro. ad cầm DK chắc chắn ko ăn ai. Cầm DW cũng không thể hơn ai được. Ở đây chỉ bàn về sự đúng sai của clip. Với các chỉ số như vậy, thì hoạt động kia có thực hiện được hay không. Hết! Và tất cả đã rõ ràng ở 2 clip bên dưới.

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
    Ad không đi kiểm chứng DK mạnh hơn hay DW mạnh hơn. Ad kiểm tra tính khả thi và xác thực giữa clip tố cáo và thật tế. Việc diễn lại hoạt động diễn ra trong clip tố cáo có đúng và hợp lý hay không.
    Ad không phải gammer pro. ad cầm DK chắc chắn ko ăn ai. Cầm DW cũng không thể hơn ai được. Ở đây chỉ bàn về sự đúng sai của clip. Với các chỉ số như vậy, thì hoạt động kia có thực hiện được hay không. Hết! Và tất cả đã rõ ràng ở 2 clip bên dưới.
    m biết ss2 rất khó chống hack nhưng chưa bgio có MU nào mà DW manh hơn DK được adm ah, nếu DW mạnh nhu thế thì ai phải cực khổ cày DK làm chi cho mệt.
    còn về 2 clip adm nghĩ sao khi DK mặc đồ phan dane 5% mà DW no ko bi phản dane tý nào.
    cái gì nó cũng phải thực tế.

Trích dẫn Gửi bởi Manhte Xem bài viết
    m biết ss2 rất khó chống hack nhưng chưa bgio có MU nào mà DW manh hơn DK được adm ah, nếu DW mạnh nhu thế thì ai phải cực khổ cày DK làm chi cho mệt.
    còn về 2 clip adm nghĩ sao khi DK mặc đồ phan dane 5% mà DW no ko bi phản dane tý nào.
    Chỗ nào không thực tế? tất cả thông tin đã được công khai bên trên. set dồ và điểm cũng xông khai. Và điểm này là điểm của cả 2 nhân vật tại thời điểm PK nhau ở Kan3.
    Ad không bảo vệ ai. Ad chỉ đi kiểm chứng clip có khả năng sảy ra với các thông số như vậy không. Ad dek có lý do gì phải giấu diếm bất cứ thông tin gì. Nếu cần Ad sẽ để Manhte thử và vui lhongf quay clip lại để mọi người xem.
    Ad cũng không có thời gian để đi cho từng người thử. Việc thử damge này tất cả đều có thể làm được không nhất thiết phải lên đây.
    Còn ai có thể làm 1 clip chứng minh clip ad làm là dàn dựng, cắt ghep hay gì đó phi thực tế. ad xẽ nghĩ làm game. làm game để giải trí cho vui, cho mọi người có sân chơi. Thằng không chơi được cũng chữi, thằng chơi cũng chữi thì xl. Ad cũng chỉ là con người phàm tục.

Thanks all!

Trích dẫn Gửi bởi Manhte Xem bài viết
    Đọc cmt có mỗi thanh niên này chày cối. Mạn phép không bàn vấn đề ai hack, ai pro. Vì AD đã xử ko hack là KHÔNG HACK. Mấy ông khẳng định hack thì quay clip chứng minh tiếp đi! OK!

Có điều:

1. Còn về 2 clip adm nghĩ sao khi DK mặc đồ phan dane 5% mà DW no ko bi phản dane tý nào. DK 500ene, str 4k6 GM lên đc 8k HP - nói thẳng chứ chưa kịp phản dame đã chết rồi có biết tăng điểm DK ko? Mặc 5% 8k HP đòi đi PK. hài Còn nếu vẫn cãi cố "sao 5% ko phản dmg. Xem DZM chứng minh 2. Khi DZM dame MrT, dmg rf có nhé. Mở cho to mắt vào mà nhìn, đừng có ngồi 1 chỗ phán rồi phủi công người khác!

2. m biết ss2 rất khó chống hack nhưng chưa bgio có MU nào mà DW manh hơn DK được adm ah, nếu DW mạnh nhu thế thì ai phải cực khổ cày DK làm chi cho mệt. Có vẻ thanh niên này là người bảo thủ, không chịu suy xét vấn đề kĩ lưỡng đã kết luận. Tất cả clip và cmt chưa hề đề cập đến DW mạnh hơn DK. Nhắc lại cho ông hiểu, clip này chỉ là PK cá nhân giữa 1 con DK 5% 8kvit và 1 con DW. DK ngu (xin phép nói ngu vì ngu thật) thì DW nó đánh chết sml. Chứ điều đó có nói lên class DW mạnh hơn DK đâu mà ông đã vội vã thế?

-Dòng này ngoài lề hihi MrTrung, KEN nghĩ trung nên qua sv DE3 cày 1 con khác, đặt tên là MrCanLen đi ^^ con MrTrung bh nhục nhã lắm r: nào là cắn lén nè, nào là PK ko lại DW nè, nào là aKay ko chấp nhận mình gà đi vu khống người khác nè hihi... ôi DK MrTrung (MrCanLen, MrHack, Mr4k6str500ene) hahaha

cai thang manh the may lai hong hot roi.tu nghi roi nhung anh vao xem may thang em cay cuc the nao ma maynoi nhu dung roi luc anh cam dk dao choi ca sv tuan troi tim mai ko co doi thu goi ko thay thang nao jo vao do toi cac em tao ).con may ko hieu neu cam dw duel roi danh solo thi chac ko an dc nhung neu danh o ngoai chua chac vi con nhieu yeu to ngoai canh nua em oi.vd quai danh may roi lag sv 2s ko sd thang nao song dc trinh kem thi phai tiep thu dung keu gao bi nguoi ta noi cho to dau em oi ) anh long daika cua em day

a xem clip moi nho hom day anh cam acc dw chu ai ) mau deo uong gay cua anh la 13 loai sd day em.dam bao 100% ko co hack dau thang em ga