Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Chủ đề: CTC sự kiện chiếm thành 19h30 09-10-2016

chúng ta không thể thắng nhà nước .... lì luật quá ghê ồ hố

một số thanh niên sau CTC im lang vậy ta

Bên mình sau khi PA thành công rồi. Chi việc fa bên kia ko pa đc thôi. Ma ban mLouis cu bao bên mình ngu ko chiem Pa phu được. Đúng là khôi hài. La chu thanh roi thi lam sao ma Pa dc nua chu. Học lại cách CTC đi nhé rồi hãy nói người khác nhé

Trích dẫn Gửi bởi dungthuc Xem bài viết
    Bên mình sau khi PA thành công rồi. Chi việc fa bên kia ko pa đc thôi. Ma ban mLouis cu bao bên mình ngu ko chiem Pa phu được. Đúng là khôi hài. La chu thanh roi thi lam sao ma Pa dc nua chu. Học lại cách CTC đi nhé rồi hãy nói người khác nhé
    quê cản thận ko mấy ku lại vào dạy quê cách chơi bi giờ, ahahahaha

Trích dẫn Gửi bởi Manhte Xem bài viết
    quê cản thận ko mấy ku lại vào dạy quê cách chơi bi giờ, ahahahaha
    dis me may kieu noi mia cua may tao chinh thuc chia tay ae.day la may cau cuoi tao gui toi may 1 thang ban:dung khi choi game may la 1gamer lich su choi vi dam me thoai mai nen tao coi may la ae nhung sau khi nghi may hong hot buon chuyen roi>>> cay cu sao lai phai thay doi kinh nguoi the hay tai vi cuogn game ko dc choi nen dien roi.hay vi nhung cai tao noi dung ly le qua nen may ko noi lai dc lau ngay sinh ra thu han ko nen nhu the dau vui thoi ma het roi ban a.
    dics me may thang manhte dau dat a hi 1 dieu don gian nhung noi ra thi may bao ly le bien ho do la CTC tao ko he di de cho thang thang di tao ve di dam cuoi.tai tao ko thich cai hu danh day chang giai quyet van de gi ca ) chu thanh lam j khi danh nhau thi thua nguoi ta roi moi lan tram chan ko die thi phai chay mat mang -)):"va quan trong cai dam me cua anh la PK vs train I Love Kdun"chu ko phai la giai thich ai phai the nay ai phai the kia met dau lam dd a.con ben may win dc la vi 1 dieu dung:ae LM cua tao cung chua hieu ro ve cach cong thanh.tao noi thang thang roi ) bon tao vao ko phai cong thanh ma de danh chung may thoi ) nhin 1 ben chi bi combo chan chat uong mau ung uc con 1 ben cu the lua combo chi the thoi la ae ben tao vui roi.dc choi dc lam nhung j minh thich moi la tan huong chu ko phai kieu dua dau chiu bang de lay oai oach.

Vậy mà cũng cho la 1 tín đồ của Mu fpt sao? Chơi Mu mà ko biết cai cảm giác Ctc thì chơi làm mẹ j. CTC đâu phải cứ cắm đầu vào pk đâu, mỗi người có chiến thuật của riêng mình chứ. Mà bên tôi cũng có dk chiến đấy thôi nhảy vào đánh suốt chứ có đứng chịu đòn đâu < Sgk vs MT>, ngay nick manhte tôi cộng gồng lên có 16k máu đánh nhau ầm ầm cũng có chết đâu. Đã ko tham gia CTC thì đừng vào bình luận rồi nói linh tinh nhé.

bần tăng là nôn thổ từ đại đường ... đi tây chúc thĩnh kinh
    đi ngang qua xin bát cơm chây ... Nam mô a di đà phật thiện tai thiện tai