Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Chủ đề: Trao qua top thang 11

Trao qua top thang 11

Chào các bạn,
    Trước tiên, Ad rất xin lỗi vì đã chậm trễ trong việc ra thông báo cũng như trả thưởng cho tất cả các bạn. Do gần đây Ad phả chuyển nhà nhưng chưa tìm được chỗ ở mới nên cồn việc chưa sắp xếp được. Rất mong anh em thông cảm.
    Như đã thông báo trước, trong tháng nay phần thưởng tháng sẽ thay đổi 1 chút à nâng giá trị giải thưởng lên và không cho nhận coin nữa. Cụ thể phần thưởng như sau:

Top 1: VK trên Box 5 (Vũ khí Rồng)
    Top 2-3: Vũ khí Box 5
    Top 4-5: 3 Lỗng Vũ

Ad xin lỗi vì đã thông báo trễ, Các bạn Top 1-3 vui lòng comment món đồ mình muốn nhận (bõ đã được update theo Set đủ (cả vũ khí, đồ và khiên Box 5 đã có khiên triệu hồn), top 4-5 sẽ nhận được phần thưởng trong ngân hàng.

Phần thưởng này vẫn được áp dụng vào tháng sau

Ad mới check lại và thấy là bảng xếp hạng có sai sót, do đó ad sẽ xem xét và trao thưởng cho tất cả các bạn để tránh mất thời gian. Các bạn nào xem comment lại món đồ nếu thấy thích hợp.

Thanks All

ôi vãi top 4-5 dc box3 hoặc 50k coin cũng đc AD ơi chứ long chym về làm gì
    hoặc ko thì AD cho chọn giữa 50kcoin và 3 lông chym đi

P/S :mà 3 lông chym so với vũ khí rồng thì chênh lệch wa
    Sửa lần cuối bởi anhhieuo1; 02-12-2016 lúc 03:28 PM.

MU này có kiếm phượng ko ad?!

ExitNo1 top 1 DK lay kiem rong luck 10% nhe. Thank AD
    (DONE)

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
    Chào các bạn,
    Trước tiên, Ad rất xin lỗi vì đã chậm trễ trong việc ra thông báo cũng như trả thưởng cho tất cả các bạn. Do gần đây Ad phả chuyển nhà nhưng chưa tìm được chỗ ở mới nên cồn việc chưa sắp xếp được. Rất mong anh em thông cảm.
    Như đã thông báo trước, trong tháng nay phần thưởng tháng sẽ thay đổi 1 chút à nâng giá trị giải thưởng lên và không cho nhận coin nữa. Cụ thể phần thưởng như sau:

Top 1: VK trên Box 5 (Vũ khí Rồng)
    Top 2-3: Vũ khí Box 5
    Top 4-5: 3 Lỗng Vũ

Ad xin lỗi vì đã thông báo trễ, Các bạn Top 1-3 vui lòng comment món đồ mình muốn nhận (bõ đã được update theo Set đủ (cả vũ khí, đồ và khiên Box 5 đã có khiên triệu hồn), top 4-5 sẽ nhận được phần thưởng trong ngân hàng.

Phần thưởng này vẫn được áp dụng vào tháng sau
    Thanks All
    DL top mot co VK rong ko adm

NV NHiepPhong Top 3 MG lay robo lux 10% (done)
    NV TrieuVi top 3 lay robo lux 10% luon nhe ad (TrieuVy class Elf không được lấy đồ DK)

mrlinh khien TH luc 4% nhe ad (MrLinh thang truoc top 4 ad moi cap nhap lai bang xh nha)

BoLero lấy khiên triệu hồn luck 4% (BoLero thang truoc top 4 ad moi cap nhap lai bang xh nha)

DKThongDit top 3 DK đăng kí nhận ngọc hoàn hảo (Kiem HD 10%)

bexinh top1 elf lay cung tt 10%
    VvAnhvV top2 elf lay khien box5

DONE