Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 34

Chủ đề: Trao qua top thang 11

Trích dẫn Gửi bởi hoahue76 Xem bài viết
    Acc MrKhuong top 1MG lay Gay rong 10% nha ad, thank
    thanh niên cơ hội vl

Trích dẫn Gửi bởi anhhieuo1 Xem bài viết
    tôi có đăng ký nhận robo đâu mà đưa robo cho tôi
    ông bảo cập nhập full đồ trong box 5 thì trong box5 có ngọc hoàn hảo, tại sao ko cho lấy ngọc ??

>>>> trước giờ phần thưởng tháng chỉ được chọn vũ khí/Khiển . Chưa bao giờ ad cho chọn bất kề món nào trong box 5 cả. Nếu bạn không rõ có thể xem lại điều lệ ở topic chính và hỏi những người chơi trước h đã nhận giải! Thanks

Trích dẫn Gửi bởi Aking Xem bài viết
    NV NHiepPhong Top 3 MG lay robo lux 10% (done)
    NV TrieuVi top 3 lay robo lux 10% luon nhe ad (TrieuVy class Elf không được lấy đồ DK)
    ad vay cho e lay cung TM 10%
    Sửa lần cuối bởi Aking; 05-12-2016 lúc 08:14 AM.

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết

>>>> trước giờ phần thưởng tháng chỉ được chọn vũ khí/Khiển . Chưa bao giờ ad cho chọn bất kề món nào trong box 5 cả. Nếu bạn không rõ có thể xem lại điều lệ ở topic chính và hỏi những người chơi trước h đã nhận giải! Thanks
    ok tui hiểu rồi
    vậy có đc nhận đồ trong box5 ko. Tại tui thấy ở đầu topic ghi là cập nhập box5 ( đồ, vũ khí, khiên) nếu đc nhận đồ thì tui xin nhận Quần Phượng Hoàng 5%

Thank

ok tui hiểu rồi
    vậy có đc nhận đồ trong box5 ko. Tại tui thấy ở đầu topic ghi là cập nhập box5 ( đồ, vũ khí, khiên) nếu đc nhận đồ thì tui xin nhận Quần Phượng Hoàng 5%

Thank
    thanh nien nay doc nhu the k hieu hay co tinh k hieu the ad noi chi dc vk or khien cua box 5 thoi

thanh nien nay doc nhu the k hieu hay co tinh k hieu the ad noi chi dc vk or khien cua box 5 thoi
    Ad xin lỗi vì đã thông báo trễ, Các bạn Top 1-3 vui lòng comment món đồ mình muốn nhận (box đã được update theo Set đủ (cả vũ khí, đồ và khiên Box 5 đã có khiên triệu hồn), top 4-5 sẽ nhận được phần thưởng trong ngân hàng.

chứ cái này là cái gì ông nội

Ad xin lỗi vì đã thông báo trễ, Các bạn Top 1-3 vui lòng comment món đồ mình muốn nhận (bõ đã được update theo Set đủ (cả vũ khí, đồ và khiên Box 5 đã có khiên triệu hồn), top 4-5 sẽ nhận được phần thưởng trong ngân hàng.
    Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi comment

Ad xin lỗi vì đã thông báo trễ, Các bạn Top 1-3 vui lòng comment món đồ mình muốn nhận (box đã được update theo Set đủ (cả vũ khí, đồ và khiên Box 5 đã có khiên triệu hồn), top 4-5 sẽ nhận được phần thưởng trong ngân hàng.

chứ cái này là cái gì ông nội
    tu khi cac sv truoc toi h ad chua cho mon nao khac ngoai khien voi VK neu dc quan ao thi san lam cai me gi nua

tu khi cac sv truoc toi h ad chua cho mon nao khac ngoai khien voi VK neu dc quan ao thi san lam cai me gi nua
    chán đéo thèm nói nữa. Rõ ràng đầu topic nó bảo box đã được update theo Set đủ (cả vũ khí, đồ và khiên, box 5 đã có khiên triệu hồn )

xong ng ta đăng ký chọn đồ trong box thì bảo là ghi vậy thôi chứ ko cho chọn. WTF >?? Thế update kiểu lolz gì hay vậy ???

Nói chứ người lớn với nhau cả, chứ chả fai con nít đâu mà nói 2 lời thế. Làm quản lý mà CÂU SAU NHƯ TÁT VÀO MỒM CÂU TRƯỚC thế thì sao mà ở dưới ng ta nghe
    Sửa lần cuối bởi anhhieuo1; 05-12-2016 lúc 11:21 PM.

Top1 DL thi dc vu khi gi adm oi. tren boss 5 la loai gi the.