Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: [Hướng dẫn] Không vào được game!

[Hướng dẫn] Không vào được game!

Mấy ngày qua có nhiều bạn không vào được game do nhiều nguyên nhân và Ad cũng đã giúp nhiều. tuy nhiên đễ dễ dàng cho các bạn và đỡ công cho Ad. Mình xin làm bài hướng dẫ mong các bạn tham khảo trước khi yêu cầu giúp đỡ từ Admin!

1/ Windows XP

Window XP khá cũ và không còn được Microsoft hỗ trợ, tuy nhiên vẫn chạy MUS2.VN tốt nhưng các bạn cần làm những việc sau:

2/ Lỗi báo hack!

Phần lớn lỗi này là do máy bạn bi Virus, Spyware, rootkit tấn công và chạy các ứng dụng nguye hiểm ẩn. và Anti-cheat sẽ cảnh báo và không cho bạn vào game vì phần lớn chương trình hack có hành vi tương tự như Virus.
    Để sửa lỗi này bạn phải tải chương trình chống virus về và quét máy đi là chơi được! Mình đề cuất bạn dùng Kaspersky Internet Security

Nếu vẫn còn lỗi Hack, bạn xem chương trình báo chương trình j đang hack, Bạn vui lòng mở Task manager lên và tắt chương trình đó đi (thường những chương trình liên quan đến mạng). Làm như sau:

• Ấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Del
    • Chọn tab Processes
    • tìm chương trình có tên như cảnh báo
    • Ấn nut "End Process"

3/ Lỗi File bị chỉnh sửa:

Lỗi này xuất hiện khi có file nào đó cuat game đã bị chỉnh sửa một có vô tình hay có ý. Đây là biện pháp nhằm giúp chống lại 1 số thành phần cố tình chỉnh sửa file để hack game. Tuy nhiên trong 1 số trường hợp 1 số chương trình chốn Virus hiểu nhâm file MAIN.EXE hoặc file CLIENT.DLL có chứa malware và cách ly hoặc xóa file. Để khắc phục lỗi này bạn làm theo các bước sau:

1. Kiểm tra xem máy mình có cài chương trình chốn virus nào không? Nếu có thì add file main.exe và client.dll vào danh sách loại trừ (Được xem là an toàn). Hiện tại ad chỉ report việc bắt nhầm này đến Kaspersky Lab (Cty làm ra KAV và KIS) nên thường KAV và KIS sẽ không bắt Virus các file của MUS2.VN
    2. Các add file vào loại trừ đối với các trình diệt tham khảo ở các link sau:
      1. Windows defender:
        1. Add Allow Item(cho phep file chay mà khong bắt virus) Click icon tren task bar (góc dưới bên phải)>Tab History=>Click chọn All Detected items=>View details=>tick chon Item=>Allow item
        2. Bỏ cách ly file: trên tab History=>Quanrantined Items=>View details=>Tick cọn items=>Restore

2. ​Avira Antivirus: Tham khảo link: http://dungheineken.blogspot.com/201...nham-file.html
      3. Avast Antivirus: http://unibot.net/index.php?threads/...3a-auto.10492/

3. Nếu máy không cài chương trình chốn virus nào, Có nghia quá trình ccapj nhập file có vấn đề do đó bạn nên xóa thu mục hoặc gở bỏ cài đặt MUS2.VN để vài lại.

PS: nếu vẫn không vào được, bạn vui lòng tải Teamviewer và gủi Ad ID/pass để ad giúp.

Chúc các bạn chơi game Vui vẻ!

Up cho các bạn mới chơi!

ad ơi giúp em với ko vào đc game (

Trích dẫn Gửi bởi MrTrauXanh Xem bài viết
    ad ơi giúp em với ko vào đc game (
    Bạn bị lỗi gì, pm facebook ad se hỗ trợ nhanh hơn
    https://www.facebook.com/mus2vn/

Trích dẫn Gửi bởi Chem Xem bài viết
    k zo game dc adm
    Bạn PM facebook để được giúp đỡ nhanh hơn nha!

Ad ơi t k vào được game sửa giúp với

Trích dẫn Gửi bởi boncunlove Xem bài viết
    Ad ơi t k vào được game sửa giúp với
    Bạn PM qua facebook ad nói chuyện cho dễ nha bạn