Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 73

Chủ đề: [Quan Trọng] Thông báo về chính sách gọp SV Loren vào Noria

nhu minh thấy co 2 vấn đề chưa hợp lý mong ad xem lai
    1 về việc giảm đồ từ 11-13 xuồng 9 thì k hợp lý lắm vi bên noria h đồ 13 cung tương đối r lên vấn đề nay ad xem lại

2 về pen +ring lên để ae mang cả sec sang chu ben noria pen ring h chắ nhiều ae co đủ séc r có khi còn dư mang đi bán r chư
    mong ad xem lại 2 vấn đề này chứ nếu nhu trên kia chăc chăn k ae nao muốn góp vi o bên loren cung khổ lăm mới lên được đồ 11 -13 va cả ring pen nữa
    khi nao thi thuc hien chuyen sv ad

"Mỗi nhân vật chỉ chuyển được set đồ đang mặc
    Pen/ring đủ bộ được chuyển 1 món."
    Thứ nhất: Ko đồng ý với ad là giảm cấp đồ về +9
    Thứ hai: Như ad nói chỉ chuyển được set đồ đang mặc, mà ring pd lại cho chuyển 1 món.
    Còn lại vấn đề khác ko ý kiến j.

Như vậy cũng hợp lý ad ah. Cứ thế mà triển thôi.

Vậy cũng khá là hợp lý rồi cứ thế mà triển thôi.

Hiện tại Noria chỉ có 4 món exce +13 mà thôi, Ring, Pen bên Noria cũng có tuy nhiên phần lớn chỉ là hàng dỏm, Nhẫn ngon không nhiều. Và các bạn cũng nên hiểu pen/ring là món đồ khá quý trong game.
    Việc hạn chế số item, nhân vật chuyển quyên nhằm tránh tình trạng mang qua quá nhiều đồ, làm SV mất cân bằng và làm SV bị thay đổi quá nhiều.
    Nếu mang quá nhiều đồ thì chênh lệch sức mạng quá lớn, anh em bên Noria sẽ còn ai muốn chơi nữa. Vậy việc gop SV không đem lại lợi ích nào mà còn gay hại cho SV.
    Do đó việc mang item quan rất hạn chế và chọn lựa kỹ nhằm không làm loạn SV.

minh gop yk them ve cai hhht vi no la tien giao dich chinh hien tai, gia ben loren tu 6 den 7k con noria la tu 25 den 30, cai nay chenh lenh nhieu qua nen ad xem xet,

Gui admin

Ad, để mình nói cho cái ntn, bọn mình chơi bên lorencia từ lúc khai mở, đến h cũng dc 8 tháng, trải qua bao thăng trầm từ khi ko có ng chơi, ae phải đi thu hút, làm PA khắp nơi, đến khi game tưởng như sập, cả khi ad bỏ bẵng sv 3,4 tháng tập trung bên noria. Sv bên này còn 1 vài ng chơi, bọn mình cũng ko bỏ, cũng cày cuốc đêm ngày. Đúng thật là với 1 sv mới như noria nếu gộp sv thì ko có chính sách hợp lý sẽ bị loãng đồ sv, làm ae bên noria chán nghỉ game. Nhưng ko phải vì thế mà ad hạ bớt giảm gá trị đồ 1 cách kinh khủng như vậy =.=. Nếu tính như cách chuyển của ad thì ko nói công cày cuốc của bọn mình xuốt 8 tháng vừa qua mà chỉ nói đến đang ở top 1 sc lorencia chuyển sang noria đồ đạc chẳng bằng thằng top 5 top 6.
    Công băng, cũng nói công bằng nhưng 1 thằng chơi 8 thắng với 1 thằng chơi 2 tháng kém gấp 4 lần time chơi với khoảng thời gian 3,4 tháng vừa qua chơi 1 mình, chờ đợi 1 cái gì đó hi vọng thì cũng phải được lơi hơn gì đó chứ.
    Theo ý kiến của mình là như này, cũng chỉ là ý yến thui, ad góp ý nhé.
    1, Điều kiện chuyển sv là ok rùi rs trên 120 đối với elf, dw, dk, còn trên 100 đối với mg,dl
    2, Tất cả đồ chuyển sang đều giảm xuống 1 cấp, đồ ma vương thì giảm xuống triệu hồn, đô triệu hồn xuống đồ lg
    3, Tất cả đồ +13 xuống +11, từ +11 xuống +9, từ +9 xuống +7
    4, Tất cả đồ 2,3 dòng xuống 1 dòng, 4 dòng chở lên xuống 2 dòng.
    5, w2 mnl xuống w2, w2 xuống w1 ( giảm + đồ trên bao gồm cả cánh )
    6, Tất cả ngọc chỉ mang sang 10%
    7, Coid giảm 20%
    8, giảm lv như vậy cũng ok rùi
    Ad bỏ việc đồ chuyển thành box 5 đi,ae mình cày 1 tuần dc 10 cái box 5 đâp ra mới dc 1 đồ, h chuyển đồ thành box 5 mình thấy cũng nản, và cả việc đồ thần, đồ 360 full chỉ dc chọn 1-3 món nữa, nếu vậy mình lấy 3 acc rs trên 120 mỗi acc cầm 2 -3 món sang là ok, như thế ko công bằng với những bạn chỉ có 1 acc.
    Mình nghĩ giảm tất cả những cái như trên nói thật là quá khủng khiếp đối với ng cày gắn bó từ đầu mu đến h như mình rùi. Cày 8 tháng khi sang còn ko dc cầm 1 cái đồ +13, còn ko bằng 1 thằng chơi 2 tháng. Chả bị chúng nó làm nhục cho thối mặt =.=. Nhưng tất cả trên đây là mình tương đối chấp nhận dc.
    Đây là ý kiến riêng của mình ad xem sét rồi điều chỉnh cho pù hợp nhé.
    À mà tránh vụ chuyển box 5 với đồ thần đồ 360 full set thì dc chọn 2, 3 món là để tránh trường hợp ae nào gom dc 4,5 acc rác rs trên 120 cho mỗi acc cầm 1 ít dồ mang sang, ko công bằng với những ng chơi 1 acc. Cú tất cả đồ chuyển xuống 1 cấp cho lành.

3 bài ở trên của XaKuTaRa xóa bớt 2 bài, để tránh bị lặp và spam.
    Các vấn đề các bạn cứ comment, ad sẽ tổng hợp và trả lời 1 thể cũng như update chính sách cho hợp lý.
    Việc gộp SV sẽ ảnh hưởng cả 2 bên, nếu ai không có ý kiến bây giờ thì đến lúc bắt đầu gộp mới ý kiến thì không có tác dụng gì cả
    Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
    Hiện tại Noria chỉ có 4 món exce +13 mà thôi, Ring, Pen bên Noria cũng có tuy nhiên phần lớn chỉ là hàng dỏm, Nhẫn ngon không nhiều. Và các bạn cũng nên hiểu pen/ring là món đồ khá quý trong game.
    Việc hạn chế số item, nhân vật chuyển quyên nhằm tránh tình trạng mang qua quá nhiều đồ, làm SV mất cân bằng và làm SV bị thay đổi quá nhiều.
    Nếu mang quá nhiều đồ thì chênh lệch sức mạng quá lớn, anh em bên Noria sẽ còn ai muốn chơi nữa. Vậy việc gop SV không đem lại lợi ích nào mà còn gay hại cho SV.
    Do đó việc mang item quan rất hạn chế và chọn lựa kỹ nhằm không làm loạn SV.
    vay theo minh thi chi giam do +13 la hop ly de ae mang du 1 sec tren nguoi+ring pen +w2 la ok r add chu h giam het do 11 den 13 ma xuong thi chac k ae nao muon chuyen vi o ben loren ae cung mat nhiu do moi len dc 13 neu giam nhu vay thi tien cua ae ben loren bo ra tu dau den h =0 len chac k ai muon chuyen wa dau