Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 73

Chủ đề: [Quan Trọng] Thông báo về chính sách gọp SV Loren vào Noria

khi nao thi gop ad cho ngay chinh xac dc k

Đem cả account qua hay chỉ đem được một nhân vật qua vậy admin. Nếu đem cả acc thì các nhân vật phụ có được mặc đồ không. Dự tính DL thì set đố max được đem qua là gì admin

sao mình viết bài rồi mà lại mất ta

về việc gộp sv ad tính như vậy co bất công với ae bên loren quá hay k ?
    những món đồ exl săn đã cực ky` khổ rồi . ngọc kiếm củng rất khó , đến khi ép lên được tới 9 là ae mừng lắm rồi . giờ chuyen sv như vậy chi đem sang được 1 vài mon' mà còn lại bi trừ dòng của item nữa . chưa tính tới việc ép len 13 cả tốn biết bn ngọc vs đồ bi xịt của ae . giờ chuyen sv item 13 trở về 9 mà lại mất dòng tinh nang nữa . trừ đi lần rs đã là thiệt thòi cho ae lắm rồi . giờ chuyển sv như vậy những ae tam huyết bên loren sẽ nản lòng ma` nghĩ game hết

về việc gộp sv ad tính như vậy co bất công với ae bên loren quá hay k ?
    những món đồ exl săn đã cực ky` khổ rồi . ngọc kiếm củng rất khó , đến khi ép lên được tới 9 là ae mừng lắm rồi . giờ chuyen sv như vậy chi đem sang được 1 vài mon' mà còn lại bi trừ dòng của item nữa . chưa tính tới việc ép len 13 cả tốn biết bn ngọc vs đồ bi xịt của ae . giờ chuyen sv item 13 trở về 9 mà lại mất dòng tinh nang nữa . trừ đi lần rs đã là thiệt thòi cho ae lắm rồi . giờ chuyển sv như vậy những ae tam huyết bên loren sẽ nản

lòng ma` nghĩ game hết

ad dau r khi nao gop sv dc

Có mấy ý kiến riêng AD xem sao nhé :
    1-vấn đề rs : hầu hết acc sv Loren đều rs cao,vì vậy cũng tốn k ít.tỷ lệ 110% mình thấy có vẻ hơi thiệt cho các bạn.Theo mình nên chỉnh tỉ lệ lên 1 xíu như 120-130%.Vì AD từng nói chơi sau chấp nhận thua thiệt ng chơi trc,việc acc rs 2xx mà giờ tụt xuống còn 1xx,lại kém top 1 Noria nhiều thì mem Loren sẽ buồn nhiều lắm

2- vấn đề đồ : Đồ 11-13 giảm xuống 9 thì cũng k đc.AD nên giảm 2 cấp đc rồi.13 xuống 11 thôi.ép lên 13 đã khó,giờ phải ép lại từ 9 lên 13 thi rủi ro quá cao.SV noria cũng nhiều đồ 13 nhưng chưa có đồ ex mấy.AD chỉ cần fix lại những món ex 13 của Loren sang noria hạn chế chút thì 2 sv cũng ngang ngang nhau rồi.Đồ thần,380 sv Loren khá nhiều,cái này cứ theo ý AD cũng đc

3-vấn đề trùng tên nvat chưa thấy AD nói đến,acc Loren và Noria khi gộp sv sẽ có nhưng nvat trùng tên,như vậy phải tính sao AD ơi

Góp ý chút,mọi ng đừng chém e nhé .BaoLinh sv Noria ^^

thứ 1:điều tôi thấy ở đây thật sự quá buồn cười các bạn lorencia vào kêu thiệt thòi =)) tôi xin lỗi các bạn nói 1 câu hơi động vào lòng tự ái của các bạn những người thiệt thòi ở đây là sv noria của chúng tôi.sv lorecia nói đơn giản chết đến lơi rồi giá cả đấy các bạn so sánh 1 cái w2+13+L+mnl=400k(giá giao bán chua ai mua) trong khi giá 1 cái +9+L+mnl=1t(đây là giá giao mua ko ai bán) đồ đạc các bạn nhiều nham nhảm nhưng bên này thì chưa có đồ tôi nói thế thì các bạn có thể hiểu ai thiệt thòi rồi
    thứ 2:góp ý ad hạn chế đồ cho chuyển về từ lorecia mức tối thiểu,bạn muốn cứu sv lorecia nhưng cũng đừng vì nó mà đưa sv noria vào vờ vực thẳm cái đó bạn là người quản lý game bạn chắc chắn sẽ hiểu ko cần tôi phải nói.ko cho bất cứ món đồ nào+11 or 13 về noria chuyển hết về+9 và bạn nên tham khảo giá cả của 2 bên xem bên đó ntn và bên này như thế nào rồi hãy tính đến chuyện cho chuyển về.
    thứ 3:khẳng định 1 điều những người thiệt thòi ở đây là ae sv noria cho nên các bạn đừng vào mà kêu là thiệu thòi vì chơi mu là đâm mê nhưng tôi cũng nói 1 sự thật mà ko ai là ko biết:"GIÁ ĐỒ CÀNG RẺ THÌ SẼ KÉO THEO CÁM GIÁC CHÁN NẢN ====>SV ĐÓ CÀN TÀN LUI NHANH"ĐỒ ĐẠC CÀNG CÓ GIÁ THÌ CÀNG ĐÔNG VUI VÀ KÉO THÊM NHIỀU GAMER .còn nếu các bạn ko vừa lòng thì chúng tôi nhưng ae đang chơi sv noria cũng chẳng muốn sát nhập đề nghị ad cứ để 2 sv riêng ra.

Trích dẫn Gửi bởi ExitNo1 Xem bài viết
    thứ 1:điều tôi thấy ở đây thật sự quá buồn cười các bạn lorencia vào kêu thiệt thòi =)) tôi xin lỗi các bạn nói 1 câu hơi động vào lòng tự ái của các bạn những người thiệt thòi ở đây là sv noria của chúng tôi.sv lorecia nói đơn giản chết đến lơi rồi giá cả đấy các bạn so sánh 1 cái w2+13+L+mnl=400k(giá giao bán chua ai mua) trong khi giá 1 cái +9+L+mnl=1t(đây là giá giao mua ko ai bán) đồ đạc các bạn nhiều nham nhảm nhưng bên này thì chưa có đồ tôi nói thế thì các bạn có thể hiểu ai thiệt thòi rồi
    thứ 2:góp ý ad hạn chế đồ cho chuyển về từ lorecia mức tối thiểu,bạn muốn cứu sv lorecia nhưng cũng đừng vì nó mà đưa sv noria vào vờ vực thẳm cái đó bạn là người quản lý game bạn chắc chắn sẽ hiểu ko cần tôi phải nói.ko cho bất cứ món đồ nào+11 or 13 về noria chuyển hết về+9 và bạn nên tham khảo giá cả của 2 bên xem bên đó ntn và bên này như thế nào rồi hãy tính đến chuyện cho chuyển về.
    thứ 3:khẳng định 1 điều những người thiệt thòi ở đây là ae sv noria cho nên các bạn đừng vào mà kêu là thiệu thòi vì chơi mu là đâm mê nhưng tôi cũng nói 1 sự thật mà ko ai là ko biết:"GIÁ ĐỒ CÀNG RẺ THÌ SẼ KÉO THEO CÁM GIÁC CHÁN NẢN ====>SV ĐÓ CÀN TÀN LUI NHANH"ĐỒ ĐẠC CÀNG CÓ GIÁ THÌ CÀNG ĐÔNG VUI VÀ KÉO THÊM NHIỀU GAMER .còn nếu các bạn ko vừa lòng thì chúng tôi nhưng ae đang chơi sv noria cũng chẳng muốn sát nhập đề nghị ad cứ để 2 sv riêng ra.
    Đồng ý với Exit, thứ 1: vì đồ đạc bên noria rất khó kiếm, đem dc 1 set pen ring qua thì ko nói gì, còn nghĩ như thế nào khi bỗng dưng sv xuất hiện 10 mấy set item Rđo,Rden,RX,TH,MV +13 exc ?
    Thứ 2: về vấn đề số lần rs, đúng là 8 tháng vừa qua sv loren công sức anh em cày cuốc rất mệt nhưng như đã nói, sv bây giờ chỉ còn khoảng 10-15 người chơi là cao, nên bắt buộc là phải sát nhập vào, và theo như tính toán của AD, thì qua bên đó top 1 class của loren sẽ = top1 class của noria + 10% slrs hiện tại nên cũng sẽ tính là lỗ 1 phần cho các bạn top noria.

Nhưng nói đi cũng nói lại, AD khóa chức năng relife trước khi sát nhập sv, vậy thì khi đó những acc top loren qua bên noria sẽ có acc vượt quá số lần rs yêu cầu để relife (150 lần), điều đó thì AD phải đền bù chứ nhỉ ?

Ký tên: HanPhan top1 sv loren

gop sv hay thi cung nhung ad hoi ep loren qua
    1 do da han che mang qua moi nhan vat mang duoc 1 bo ma ad lai con tinh giam cap tru dung anh em<kai nay minh thay nen bo vu tru dong di> do +0 co the ep lai +13 duoc do giam dong cap roi lam sao len duoc
    2 giam so lan rs anh em chap nhan ;la Giam nhung ad thu tinh coi ae gan bo voi sv dau tu hoi moi mo toi gio 8 thang bo ko biet bao nhieu time ma thu hoi ngoai 4 acc top 4 clas thi lam ji con nv nao cao rss hon ben noria the <nhieu luc minh nghi co le nao sau nay co sv davias ad lai nghi vi men moi lai giam rs 1 lan nua de cong = ko nhi <giong noria bay gio> chac luc day game dog vui lam > sv dau tien cung la sv tam huyet ai con choi sv cu la con tam huyet voi game mac cho nguoi ta bo di sv moi ma ad cha coi ra gi <theo minh thi ti le 1 la ad x cao 1 ty 2 la lay so lan rs : top 2 clas thoi dung chia cho top 1 thiet thoi ae qua
    3 minh ko choi dl dau nhung ad coi lai dum neu tinh nhu ad thi class dl ben loren nguoi ta cay 8 thang ko = cay lai 1 thang so voi class khac cung rs chuyen qua thay thiet thoi nguoi choi DL qua
    tam thoi gop y the da