Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 73

Chủ đề: [Quan Trọng] Thông báo về chính sách gọp SV Loren vào Noria

Các bác ủng hộ adm đi, đừng đòi hỏi cao quá, gộp sv đi để còn pk chứ mình thất adm làm vậy là hợp lú rồi, kể cả số lần rs cũng như đồ đạc vì nói thật sv noria bây giờ set cao nhất của dk cũng chỉ rồng đỏ dw là legend nói chung là set top1. Mình cũng có acc bên loren và một đống đồ nhưng mình có ý kiến gì đâu. Quan trọng là gộp sv nhanh nhanh adm ơi để gặp lại ae nào😁😁😁

Trích dẫn Gửi bởi Manhte Xem bài viết
    Các bác ủng hộ adm đi, đừng đòi hỏi cao quá, gộp sv đi để còn pk chứ mình thất adm làm vậy là hợp lú rồi, kể cả số lần rs cũng như đồ đạc vì nói thật sv noria bây giờ set cao nhất của dk cũng chỉ rồng đỏ dw là legend nói chung là set top1. Mình cũng có acc bên loren và một đống đồ nhưng mình có ý kiến gì đâu. Quan trọng là gộp sv nhanh nhanh adm ơi để gặp lại ae nào
    1 đống đồ hả, so đồ lấy hết ko gà =))

Bỏ mấy tháng rồi má, dĩ nhiên là ko nhiều bằng team của ôg rồi, ah mà hum nao đưa tôi gts nhé, để chuyển qua noria

đây nhưng gamer thủ chân chính yêu cái đẹp của mu là ở chỗ đấy.như vậy ae đẫ thống nhất rồi đấy ad.còn xin lỗi mấy bạn kêu thiêt kêu hơn đảm bảo đánh mu vì mục đích khác chứ ko phải liềm đam mê các bạn chỉ nghĩ đến những cái lợi của các bạn chẳng nhẽ các bạn nghĩ nhưng người sung quanh ngu hết à. chẳng qua là họ ko thềm nói thôi vì những người ích kỷ chỉ nghĩ đến thiêt hơn của bản thân mà )

Trích dẫn Gửi bởi wannabee Xem bài viết
    Đồng ý với Exit, thứ 1: vì đồ đạc bên noria rất khó kiếm, đem dc 1 set pen ring qua thì ko nói gì, còn nghĩ như thế nào khi bỗng dưng sv xuất hiện 10 mấy set item Rđo,Rden,RX,TH,MV +13 exc ?
    Thứ 2: về vấn đề số lần rs, đúng là 8 tháng vừa qua sv loren công sức anh em cày cuốc rất mệt nhưng như đã nói, sv bây giờ chỉ còn khoảng 10-15 người chơi là cao, nên bắt buộc là phải sát nhập vào, và theo như tính toán của AD, thì qua bên đó top 1 class của loren sẽ = top1 class của noria + 10% slrs hiện tại nên cũng sẽ tính là lỗ 1 phần cho các bạn top noria.

Nhưng nói đi cũng nói lại, AD khóa chức năng relife trước khi sát nhập sv, vậy thì khi đó những acc top loren qua bên noria sẽ có acc vượt quá số lần rs yêu cầu để relife (150 lần), điều đó thì AD phải đền bù chứ nhỉ ?

Ký tên: HanPhan top1 sv loren
    đúng là những người cùng chí hướng cách tính của ông nhanh và chuẩn.nhưng ông biết tính thì tôi cũng biết tính và ad cũng phải tính ) có để relife thì bọn tôi cũng ko dại gì mà ấn vào đấy đâu :P.đợi bạn sang ae cùng ấn chứ ấn 1 mình lại bị thiệt thòi nhỉ ai chạy đua đều có sự tính toán mà bạn.mà đã là 1 thế giớ công bằng tôi nghĩ bạn cũng ko cần phải nghĩ đên chuyện đó làm gì ae cùng 1 điểm xuất phát cho nó vui ).hẹn gặp lại bạn 1 ngày gần nhất thx 4rever I LOVE YOU

Dm ai cho class DK rl với, khốn khổ vl

chuyen sv mat phi vcoin di ad, tranh truong hop chuyen acc rac

Trích dẫn Gửi bởi Xakutara Xem bài viết
    chuyen sv mat phi vcoin di ad, tranh truong hop chuyen acc rac
    Theo bạn thì chi phí thế nào để tránh mang acc rác, không đáng chuyển qua.
    Thật sự việc chuyển SV tất cả đều băng tay, mà chuyển acc rác qua thì chắc chắn ad làm không hết được. PHải hạn chế acc rác quá nữa

17x qua Noria chắc cũng tạm đc :v đang mong gộp chuyển bộ ma vương quá

ông AD tính toán kiểu gì kỳ quá, còn ráng bào phát cuối nữa, điều kiện rs của nhân vật để hạn chế acc rác chuyển qua là đúng rồi, giờ còn lấy thêm ý kiến của cái thằng chẳng thèm đọc bài mà cmt bậy bạ vào 20k mỗi acc nữa chứ, xakutara nó ko thèm đọc cái số lần rs yêu cầu để chuyển acc, tưởng chuyển free nên đòi có coin, AD bám vào đó mà bào xương lần cuối nữa mới hay.
    thứ 2: Tất cả món đồ cấp 10-13 sẽ giảm về cấp 9. như vậy DW sẽ rất lỗ, AD đã nói là chuyển = tay thì nên cho cầm GTS 13 thường sang bên đó, vứt lại mấy cây exc cũng dc, vì đảm bảo bên noria GTS 13 đầy ra ấy