Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Chủ đề: Ngưng và Open lại Dungeon 14h 02-04-2017

Ngưng và Open lại Dungeon 14h 02-04-2017

Hi tất cả các bạn,
    Đầu tiên Ad xin lỗi toàn thể anh em đã và đang chơi MUS2.VN server Dungeon này cũng như đã từng chơi MUS2.VN các server trước về các vấn đề trong thời gian vừa qua.
    Server Dungeon đã gặp một số lỗi trong quá trình Update và bảo trì khiến cho game không còn đúng như MUS2.VN mà các bạn kỳ vọng và đặt niềm tin vào. Là AD của game, Ad xin lỗi các bạn rất nhiều.

Cảm giác giống như người làm vì đam mê thì nó không suông sẻ bao giờ, Ad làm không vì lợi nhuận, vì đam mê và tạo ra sân chơi MU đúng nghĩa cho anh em tuy nhiên lúc nào cũng có vấn đề ít hay nhiều : Facebook xóa fanpage, hack fanpage, phá hoại từ mu khác....quá nhiều vấn đề trong 2 năm quá có lúc làm Ad cảm thấy nãn thật sự. Nhưng vì lời hứa với tất cả anh em lúc bắt đầu với MUS2.VN rằng MUS2.VN sẽ là MU chuẩn và không bao giờ đóng cửa. Cho tới giờ Ad vẫn đang cố gắng để làm điều đó một cách hết sức có thể.

Hiện tại SV gặp lỗi làm cho game không đúng như config dẫn đến phát sinh nhiều vấn đề. Sau khi nói chuyện với các member của MUS2.VN và các bạn khuyên Ad Open lại, Thấy rằng điều đó là nên làm và Ad quyết định OPEN LẠI SERVER DUNGEON vào 14h ngày 02-04-2017.
    Việc Dừng và Open lại sẽ làm các bạn thất vọng rất nhiều và hơn ai hết, Ad là người thất vọng nhất. Ngoài việc mất niềm tin, tiền bạc và thời gian của các bạn. Ad cũng mất đi rất nhiêu tiền và thời gian cho quảng cáo cũng như duy trì Server. Tuy nhiên đây là điều không thể khác khi Server khai mở mấy ngày qua. Hy vọng các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ ad.

Server tới sẻ sử dụng lại bản Devias. Theo đánh giá của ad tuy còn 1 số điểm chưa tốt tuy nhiên đó là bản ổn định nhất mà mus2.vn có.

Chính sách cho SV hiện tại

• Tất cả tiền các bạn nạp vào game sẽ được chuyển vào SV tới đồng thời được cộng thêm 10%
    • Nếu các bạn không muốn tiếp tục gắn bó và đặt niềm tin vào mus2.vn nữa thì cứ comment bên dưới để ad trả lại 50% số tiền các bạn đã nạp (50% kia dịc vụi nạp tiền và các chi phí khác lấy rồi )
    • Những người nạp tiền sẽ được tặng 1 chao/100k khi OPen trở lại

Open 14h 02-04-2017

Ad xin thêm 2 tuần để chuẩn bị và quảng cáo game trở lại. Thật sự việc quảng cáo tốn kém và cần nhiều thời gian để mọi người biết đến.
    Để đông người chơi hơn, Ad cũng mong muốn anh em giúp ad liek và chia sẻ fanpage để có thêm nhiều người biết đến MUS2.VN, mu hay và chuẩn MU chứ không phải chơi mấy cái mu xàm xí ngoài kia.

Ad cũng rất cám ơn và trân trọng nhiều anh em đã gọi điện nói chuyện cũng như động viên ad trong thời gian qua. Ad rất hiểu tình cảm của các bạn dành cho MUS2.VN trong suốt thời gian qua. Vẫn đặt niềm tin và AD mặc dù Ad tự thấy mình làm việc như shit ấy. Tất cả các bạn, nhwung người yêu mu thật sự luôn là động lực để ad làm việc và duy trì MUS2.VN từng ngày và sẽ không bao giờ bỏ cuộc.

MUS2.VN
    PS: ad ăn tối rồi sẽ lên nc với các bạn nhiều hơn trong game!

1 phiếu ủng hộ cho ADMIN tâm huyết ! Mong rằng ad sẽ làm tốt hơn nữa để không phụ lòng mong đợi của anh em. Đồng thời qua đây cũng mong các anh em hiểu và thông cảm cho admin. Mong rằng SV tới mở anh em tham gia nhiệt tình để ủng hộ ad cũng như thỏa mãn niềm đam mê. ad tâm huyết nhưng game còn ít người chơi quá. Có lẽ là do độ khó hoặc do họ chưa tiếp cận được với Mu của ad nên mong anh em có người thân bạn bè kêu gọi tất vào đây hoặc chia sẻ link, page.....để game được nhiều người biết đến hơn. Chúng ta càng đông chơi mới vui, chứ đi đâu cũng đụng mặt có mấy ông mà nản, đồng thời ad cũng có động lực để tiếp tục làm game. Mỗi người 1 nghề, 1 công việc. ad cũng vất vả, lao tâm khổ tứ chứ cũng không sung sướng gì,...gọi điện ngày đêm, khen, chê, chửi bới..supost...v...v. Có mấy người chơi đâu + cách làm game không hút máu nên không lãi được như Mu khác.. Nếu Có lãi được mấy đồng mà mệt thế phải tôi, tôi dẹp hết nghỉ cho khỏe...nhưng thôi..vì chữ TÂM HUYẾT và MÁU... thôi anh em cố gắng ủng hộ..^^

adm op lại nên xem lại chính sách một xíu, xoay vé bc tốn nhiều zen quá, mua vé bc XSHOP ad nên để 10k thui^^. thứ nữa là chỉnh lại exp tránh để như vừa rồi, party rồi solo devias cứ 40 50k exp làm game mất đi độ khó, đi train ko cần team thứ nữa là độ khó của tỉ lệ rớt ngọc mình nhất trí nhưng nên để phần thưởng trong cc giống sv loren và noria. Và để lần op lại này thành công hơn ngoài các mem tích cực life và chia sẻ adm cũng nên quảng cáo sao cho hiệu quả chứ vừa rồi toàn mem cũ ko ah, ko có đột phá gì cả

Ủng hộ và tin tưởng, mà lần open này làm cho game khó hơn nữa đi tôi thấy con dê quá. Thanks!

tui thấy vé BC trong X shop nên tăng lên 20k để k làm game mất giá. 15k còn quá rẻ. chỉnh item rớt ngoài map ít lại, gì mà đánh con nào cũng rớt item kín cả màn hình. exp giảm = với exp lúc không pt trong game này là ok. xoay vé chao tầm 500k zen. clearpk 3m zen là ok.

Trích dẫn Gửi bởi xiquach Xem bài viết
    tui thấy vé BC trong X shop nên tăng lên 20k để k làm game mất giá. 15k còn quá rẻ. chỉnh item rớt ngoài map ít lại, gì mà đánh con nào cũng rớt item kín cả màn hình. exp giảm = với exp lúc không pt trong game này là ok. xoay vé chao tầm 500k zen. clearpk 3m zen là ok.
    xiaquach choi acc nao trong game

Trích dẫn Gửi bởi DLOVE Xem bài viết
    1 phiếu ủng hộ cho ADMIN tâm huyết ! Mong rằng ad sẽ làm tốt hơn nữa để không phụ lòng mong đợi của anh em. Đồng thời qua đây cũng mong các anh em hiểu và thông cảm cho admin. Mong rằng SV tới mở anh em tham gia nhiệt tình để ủng hộ ad cũng như thỏa mãn niềm đam mê. ad tâm huyết nhưng game còn ít người chơi quá. Có lẽ là do độ khó hoặc do họ chưa tiếp cận được với Mu của ad nên mong anh em có người thân bạn bè kêu gọi tất vào đây hoặc chia sẻ link, page.....để game được nhiều người biết đến hơn. Chúng ta càng đông chơi mới vui, chứ đi đâu cũng đụng mặt có mấy ông mà nản, đồng thời ad cũng có động lực để tiếp tục làm game. Mỗi người 1 nghề, 1 công việc. ad cũng vất vả, lao tâm khổ tứ chứ cũng không sung sướng gì,...gọi điện ngày đêm, khen, chê, chửi bới..supost...v...v. Có mấy người chơi đâu + cách làm game không hút máu nên không lãi được như Mu khác.. Nếu Có lãi được mấy đồng mà mệt thế phải tôi, tôi dẹp hết nghỉ cho khỏe...nhưng thôi..vì chữ TÂM HUYẾT và MÁU... thôi anh em cố gắng ủng hộ..^^
    Thanks bạn, Ad sợ các bạn sẽ chửi nát nhà sau khi quyết ddingj Open lại nhưng thật bất ngờ, rất nhiều bạn gọi điện và động viên ad, hiểu và thông cảm cho các vấn đề của SV. Ad rất cảm ơn các bạn.
    Và sắp tới ad sẽ cân nhắc lại việc exp của game. Chúng ta sẽ trở lại với cách chơi cũ, exp thấp và đồ chất lượng. Chắc chắn sẽ khó cho rất nhiều người mới nhưng cái chúng ta muốn là 1 MU đúng nghĩa. Ad sẽ không tiếp các thành phần muốn chơi game dễ nữa.
    Anh em yên tâm, SV tới Ad sẽ cố gắng mang lại cảm giác mà các bạn có với SV Loren.

còn về kinh phí thì Ad sẽ cố gắng thêm các lựa chọn để các bạn sử dụng coun trong game đồng thời có thêm thu nhập cho SV qua đó đầu tư lại game cho hiệu quả. Trong thời gian qua Game không bao h có doanh thu đảm bảo để hoạt động và Ad phải bỏ tiền túi ra. Nhưng vừa rồi ad mới cưới vợ nên không thể bỏ tiền thêm ra được vì vợ sẽ chém chết . Mục tiêu của ad sẽ là cố gắng kiếm đủ thu nhập để vận hành game. Các bạn cũng cố gắng san sẻ với ad về vấn đề kinh tế cũng như hiểu và hỗ trợ SV thêm nữa.

Thanks các bạn

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
    Thanks bạn, Ad sợ các bạn sẽ chửi nát nhà sau khi quyết ddingj Open lại nhưng thật bất ngờ, rất nhiều bạn gọi điện và động viên ad, hiểu và thông cảm cho các vấn đề của SV. Ad rất cảm ơn các bạn.
    Và sắp tới ad sẽ cân nhắc lại việc exp của game. Chúng ta sẽ trở lại với cách chơi cũ, exp thấp và đồ chất lượng. Chắc chắn sẽ khó cho rất nhiều người mới nhưng cái chúng ta muốn là 1 MU đúng nghĩa. Ad sẽ không tiếp các thành phần muốn chơi game dễ nữa.
    Anh em yên tâm, SV tới Ad sẽ cố gắng mang lại cảm giác mà các bạn có với SV Loren.

còn về kinh phí thì Ad sẽ cố gắng thêm các lựa chọn để các bạn sử dụng coun trong game đồng thời có thêm thu nhập cho SV qua đó đầu tư lại game cho hiệu quả. Trong thời gian qua Game không bao h có doanh thu đảm bảo để hoạt động và Ad phải bỏ tiền túi ra. Nhưng vừa rồi ad mới cưới vợ nên không thể bỏ tiền thêm ra được vì vợ sẽ chém chết . Mục tiêu của ad sẽ là cố gắng kiếm đủ thu nhập để vận hành game. Các bạn cũng cố gắng san sẻ với ad về vấn đề kinh tế cũng như hiểu và hỗ trợ SV thêm nữa.

Thanks các bạn
    vc adm, bằng tuổi với tôi mà đã có vk rồi, thảo nào ko đủ sức là phải, vk hút hết rồi còn đâu

MU nay` chi co cac mem cu~ ranh roi~ choi thui boi vi` do kho' qua lon'.neu nhu AD cach lam` sv moi' van nhu cu~ thi` nghi~ chi toan` mem cu~ choi nua thoi,mem moi' vao choi thu 1 ti' la nan? ngay,train qua' cuc ma` dau phai ai cung~ ranh train ca ngay`.

Cac' mem cu luc nao` cung doi` do kho cao len co' ma may ong choi voi nhau,exp cao len rs nhanh thi` nguyen lieu can` RS moi khan hiem(cre sv cu~ chat' day` thung` ,HHHT ban' deo ai mua do train qua' lau nen rot day` ko can mua),moi co giao dich,ad moi co thu nhap de phat trien sv,rs nhanh thi` moi manh de di CTC,maya,kundun.cac sv cu~ phai 2 thang moi du manh de an KD,nghi xem co bao nhiu nguoi choi dc 2 thang',phai can bang cac class chu ko nhu cac sv cu~ DW chi cam train,hoac CTC buff MNS,elf MG DL ko ai choi,toan la DK vs nhau.

Gop y vs ad nen nay`:exp nen cao hon 1 ti' train lv nhanh san boss ,danh nhau,di su kien.tao cac bai~ train cho elf voi DL(dung` co li' do j ma MU chuan SS2 ko co quai' ra 1 cho~),sieng 1 chut to? chuc cac event.
    y kien nhu the AD nghe dc thi nghe,nen suy nghi~ cho cac mem moi' nhiu` hon,chi member tam huyet thui thi` song' ko dc dau Ad ak.nen rut' kinh nghiem tu` cac' sv truoc,theo Ad sv nay` nua xem ntn,van nhu sv noria vs devias thi` minh` chia tay tu` day.

thôi đừng gây áp lực nữa, adm làm phần thưởng hấp dẫn giống bên loren là đông người chơi ngay, phần thưởng lần trc la iphone6, giờ cho iphone7 đê, 500ae ngay mói lại đính chính với gane là ko phải ai cũng ngồi 24/24 đâu, làm gì có ai rảnh đến vậy toàn người lớn tuổi đi làm rồi ngồi 24/24 thì có mà mất việc do cách train và cách chơi của từng người thôi, đồng ý là mấy MU kia rất dễ ngồi khoảng 20p là max rs rồi cứ vậy đợi đến giờ bos với event thôi, nhưng như vậy có thỏa mãn được bạn ko, còn game hay hay ko do nhiều người nói lên chứ bạn đưng có nói chia tay này kia mất quan điểm quá