Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chủ đề: Ngưng server do bị phá hoại và không thể kiểm soát được.

Ngưng server do bị phá hoại và không thể kiểm soát được.

Chào các bạn,
    Như các bạn đã biết vấn đề hôm nay là SV bị dis liên tục. Đây chắc chắn là do bị các mu khác phá hoại.
    Phiên bản này ad đã sử dụng hơn 2 năm nay từ sv loren đến bây giờ, đã sửa khá hoàn chỉnh và qua 3 lần mở sv devias.
    Tuy nhiên hôm nay sv crash liên tục và ad thật sự cảm thất bất lực về điều đó. bất lực vì không thể tạo được game cho các bạn chơi vui vẻ và yên tâm chơi được. Bất lực vì vấn đề không biết đang nằm ở đâu. Ad gặp quá nhiều vấn đề khi làm server này mà chính ad cũng không hiểu tại sao. Rất nhiều lúc tự hỏi "tại sao mình làm 1 cái đàng hoàn, nghiêm túc và hay để anh em chơi mà nó gặp nhiều trở ngại đến vậy? phải chăn làm cái tốt thì không thể được"
    Ad tạm thời xin đóng cửa server. Anh em ai dẫ nạp tiền và muốn nhận lại, vui lòng comment bên dưới số tiền, tên tài khoản, số điện thoại chủ acc (trùng với sdt đăng ký) ad sẽ hoàn trả lại 50% số tiền (ad chỉ nhận được tầm 70% số tiền các bạn nạp vào thôi nên xin phép giữ lại 50%)

Nếu sv mở lại, số tiền trong tài khoản của các bạn vẫn được giữ nguyên.

Rất xin lỗi tất các bạn

chia buồn cùng ad ,Vl chờ đợi open chơi mà bị như thế này
    xem và khắc phục đi AD, moi nguoi se doi nha

ALEX xin phép cười vào mặt ADM

3 TỪ THÔI : NHƯ CON CẶC

Thân gửi Admin!
    Giờ con gà tức nhau tiếng gáy mà anh.. Thương trường như chiến trường..
    E đồng cảm với anh mà...
    Nhưng nếu anh ko mở server Mu nữa thì có thể cho e 1 topic dẫn người chơi qua Mu123.vn của em được không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi Hay Ho Xem bài viết
    Thân gửi Admin!
    Giờ con gà tức nhau tiếng gáy mà anh.. Thương trường như chiến trường..
    E đồng cảm với anh mà...
    Nhưng nếu anh ko mở server Mu nữa thì có thể cho e 1 topic dẫn người chơi qua Mu123.vn của em được không ạ?
    vai quang? cao

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
    Chào các bạn,
    Như các bạn đã biết vấn đề hôm nay là SV bị dis liên tục. Đây chắc chắn là do bị các mu khác phá hoại.
    Phiên bản này ad đã sử dụng hơn 2 năm nay từ sv loren đến bây giờ, đã sửa khá hoàn chỉnh và qua 3 lần mở sv devias.
    Tuy nhiên hôm nay sv crash liên tục và ad thật sự cảm thất bất lực về điều đó. bất lực vì không thể tạo được game cho các bạn chơi vui vẻ và yên tâm chơi được. Bất lực vì vấn đề không biết đang nằm ở đâu. Ad gặp quá nhiều vấn đề khi làm server này mà chính ad cũng không hiểu tại sao. Rất nhiều lúc tự hỏi "tại sao mình làm 1 cái đàng hoàn, nghiêm túc và hay để anh em chơi mà nó gặp nhiều trở ngại đến vậy? phải chăn làm cái tốt thì không thể được"
    Ad tạm thời xin đóng cửa server. Anh em ai dẫ nạp tiền và muốn nhận lại, vui lòng comment bên dưới số tiền, tên tài khoản, số điện thoại chủ acc (trùng với sdt đăng ký) ad sẽ hoàn trả lại 50% số tiền (ad chỉ nhận được tầm 70% số tiền các bạn nạp vào thôi nên xin phép giữ lại 50%)

Nếu sv mở lại, số tiền trong tài khoản của các bạn vẫn được giữ nguyên.

Rất xin lỗi tất các bạn
    Vkl lại văn cũ xích lô.ae kiếm mu khác ổn định đi.nghỉ cmn game này đi

Trích dẫn Gửi bởi Exit Xem bài viết
    Vkl lại văn cũ xích lô.ae kiếm mu khác ổn định đi.nghỉ cmn game này đi
    Exit kiem dc MU nao hay hon ko ma bao ae kiem. may mu 65k point choi chan bo me. dc vai bua lai ra sv moi

Như con cặc
    chán vãi cả lồn rồi

thông báo ADM sắp mở lại ser nhé ae )