Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Đường Tao Đi Con Chó Nào Dám Cản Part 2

Đường Tao Đi Con Chó Nào Dám Cản Part 2

Tiếp tục 1 câu chuyện về vấn đề solo an coin...... )

Acc Hero mới chỉ là 1 con DW rs thấp nhất sv. mà items trong game lại cùi nhất sv ) ... Nhưng vẫn có thể thách thức dc 1 cái loại.. Ngu nhưng rất thích tỏ ra nguy hiểm ) Đó là DWBaoLinh
    Items thì set MV 13. GTS exc 13. W2 dw 13... nhưng thể hiện là mình đầy đủ các items nên ko sợ thua. Thế là solo an coin. solo an coin thì solo.. Hero là ÔMo nên ko biết ngại vết bẩn... )
    Solo xong thua với tỷ số có 10-5 ah. Đấy là chấp 2 game gian lận. AD bao che. ko bao che chắc thua chóng vảnh với tỷ số 10-2.... rồi sau đó kêu phe đồng minh đến hỗ trợ log buff vào. buff cho acc Hero mới vl.. Kêu acc Hero gian lận chơi buff ( Nực cười) rồi sau đó kêu Hero choi buff ) ..... Acc NEXT mà bố mày có thể log vào dc sao. trong khi đó đang thịt nhau ở loren. Nói đến đây nực cười quá )
    SD thì loren còn bán nữa đâu mà ) DW làm gì solo 1 game đến 1p. thì chứng tỏ 2 bên đều dùng SD....dùng hết sạch SD rồi lại đổ cho hoàn cảnh là pk ko thích dùng SD ( đấy là chấp con chó manht3 và DLOVE buff SD cho. còn ko thì còn thua nhanh ko nhai nổi tới 1 game ).
    DWBAOLINH ah..... còn non và xanh lắm... chưa khi nào đủ trình mà chơi dc với a đâu )

Xin lỗi a chỉ là thằng học sinh 96 ( Nghiện Game MU ) xin tiền cha mẹ trốn học cày game thôi... Thế mà có những thằng trong game bám đít a chưa dc đấy )

Chơi Mu mới biết Mu hay
    Chơi rồi mới biết tầm ảnh hưởng của TheEnd lớn như thế nào.... Nghỉ game 1 cái là tất cả các con nghiện lao đầu vào cày chứ biết hỗn chiến với nhau là gì đâu )

TÊN TUỔI THEEND VẪN MÃI SỐNG TRONG LÒNG CÁC MEM NHÉ... VÀ CHƯA KHI NÀO BỊ LU MỜ

THEEND

tran pk do thênd danh hay và cộng point chuẩn.. nhưng không nên kiêu căng chứ . núi cao còn có núi cao hơn mà. chúc theend may mắn trong cuộc sống

ko phải đâu bạn ah.. để point train mà... trong khi đó mình mới lv 230. Con DWBaoLinh nó lv 280.. set mv 13. GTS 13. w2 13.. mà để thua mình thì còn đáng chơi game ko. nó kêu mình nhiều SD.. Thế nó ko có SD ah.. mình kêu ad vào block hết SD trong acc Hero để cho chúng nó biết. Nhưng mãi ko thấy ). trong khi đó AD còn bao che cho 2 3 hiệp. ko bao che làm gi ăn nổi dc 5game )

mình ko chuyên DW nhé. mình chuyên DK thôi ah ) combo ngang với auto thôi chứ có trình gì đâu )